Hộp phối quang ODF 60FO Ngoài Trời SC/PC OM3

Hộp phối quang ODF Ngoài Trời OUTDOOR sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Hộp phối quang ODF 60FO Ngoài Trời SC/PC OM3 hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Giới Thiệu : Hộp phối quang ODF 60FO Ngoài Trời SC/PC OM3 hiệu TCNET

Hộp phối quang treo ngoài trời là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang ngoài trời. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang, bộ chuyển đổi quang điện. Nó có thể được dùng để treo trên tường, treo trên cột, dùng trong nhà hoặc ngoài trời.

Hộp Phối Quang ODF Treo Ngoài Trời : Vỏ bằng sắt khép kín sơn chống tĩnh điện chống gỉ, mặt trước có cửa có khóa an toàn

Hộp phối quang lắp ngoài trời (ODF outdoor) là hộp phân phối có yêu cầu cung cấp khay nối quang, ống co nhiệt và dây nối quang.gấp đôi dung lượng yêu cầu của ODF, khác với ODF trong nhà dung lượng tương ứng với ống co nhiệt

Đặc Trưng : Hộp phối quang ODF 60FO Ngoài Trời SC/PC OM3 hiệu TCNET

– Với chất liệu thép cold-rol, được sơn tĩnh điện, có thể chịu được mọi loại hình thời tiết giá rét hoặc nóng ẩm.

– Với thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ, cấu trúc khép kín tránh mưa nắng côn trùng.

– Cửa có khóa an toàn.

– Có khay quản lý đường cáp vào riêng hỗ trợ cho cả ba loại cáp đơn chiếc, loại bó và loại xòe quạt.

– Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC.

– Khoang làm việc lớn dễ dàng phân bổ các đầu cáp vào, ra, các dây hàn quang, dây nhảy quang. Có thể lắp ráp thêm một số thiết bị như bộ chia quang, converter vv…

Cấu tạo : Hộp phối quang ODF 60FO Ngoài Trời SC/PC OM3 hiệu TCNET

– Được chia làm 2 khoang chính, 1 khoang chứa khay quản lý đường cáp vào, khay hàn quang, dây nối quang, lô quấn bán nguyệt,

1 khoang chứa dây nhảy quang, một số thiết bị có thể đi cùng như bộ chia quang, converter quang

– Vỏ bằng sắt khép kín được phủ một lớp sơn tĩnh điện chống gỉ mầu trắng

– Cánh cửa mở mặt trước có khóa an toàn

– Mặt sau gồm 2 thanh đế có lỗ để treo cột và treo tường

Ứng dụng : Hộp phối quang ODF 60FO Ngoài Trời SC/PC OM3 hiệu TCNET

– Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang – Fiber to the home (FTTH) – Hệ thống quang LAN/ WAN – Hệ thống CATV

Kích cỡ: Hộp phối quang ODF 60FO Ngoài Trời SC/PC OM3 hiệu TCNET

Cao*Rộng*Sâu 46.5cm*38.3cm*15cm, Vỏ: Thép sơn tĩnh điện, Màu:Trắng, Trọng lượng:7Kg

z2426817280916 2d698d9d58d5fd58daea946109c66ad8 z2426817287388 4f22451f5528d14102bec60a4f381834 z2426817288237 29bcf7c654b0d46fcc8b3cefaa75f6ba

Đánh giá Hộp phối quang ODF 60FO Ngoài Trời SC/PC OM3
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Hộp phối quang ODF 60FO Ngoài Trời SC/PC OM3

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166