Dây nối quang bó mềm LC/APC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET

Dây nối quang Fiber Pigtail sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

111,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Dây nối quang bó mềm LC/APC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất dây nhảy quang Fiber PatchCord theo yêu cầu số mét , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

Giới thiệu : Dây nối quang bó mềm LC/APC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET

Dây hàn quang Singlemode LC/APC ( đầu vuông nhỏ ) là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Nó thường có chiều dài 1.5m và đường kính lớp vỏ bảo về 0.9mm; 2.0mm; 3.0mm

Dây hàn quang Singlemode LC/APC( đầu vuông nhỏ ) là sản phẩm dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện, bạn có thể tùy chọn chiều dài cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

Đặc điểm nổi bật: Dây nối quang bó mềm LC/APC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET

  • Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
  • Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
  • Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
  • Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
  • Nhiều chủng loại đầu nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn
  • Loại sợi quang: 9/125micron

Simplex 9/125 Single-mode LC/SC/ST/FC Pigtail

Parameter

Unit

FC, SC, LC, ST, MU, DIN, D4, MPO, SC/APC, FC/APC, LC/APC, MU/APC Duplex, MTRJ/Female, MTRJ/Male

SM(9/125 SMF-28 OR equivalent OS1)

MM(50/125,62.5/125(OM2&OM1)),50/125,10G(MM)OM3

PC

UPC

APC

PC

insertion loss(typical)

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

return loss

dB

≤45

≤50

≤60

≤30

Operating wavelength

nm

1310, 1510

Exchangeability

dB

≤0.2

Vibration

dB

≤0.2

Operating temperature

°C

-40~75

Storage temperature

°C

-40~85

Cable Type

Simplex or duplex(zip cord) ᶲ3.0, ᶲ2.0, ᶲ0.9, PVC or LSZH

0018697 3m 6 fiber lcapc pigtail single mode os2 0024596 3m 12 fiber lcapc pigtail single mode os2 fiber pigtail lc jacket

1 đánh giá cho Dây nối quang bó mềm LC/APC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Dây nối quang bó mềm LC/APC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET
  1. Đỗ Thị Hồng Nhung Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất ấn tượng với tốc độ giao hàng và chất lượng sản phẩm. Người bán thân thiện và hỗ trợ tốt.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166