Dây nhảy quang ST/APC-ST/APC, Singlemode 9/125 Duplex hiệu TCNET

Dây nhảy quang Fiber PatchCord sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

57,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Dây Nhảy Quang SM Duplex là một loại cáp quang được sử dụng để kết nối các thiết bị mạng trong môi trường truyền dẫn quang. Với cấu trúc gồm hai sợi quang độc lập, dây nhảy quang SM Duplex cho phép truyền tải tín hiệu quang đồng thời hai chiều, giúp tăng cường hiệu suất và độ tin cậy của hệ thống mạng. Sợi quang trong dây nhảy quang SM Duplex được làm từ vật liệu chất lượng cao, đảm bảo khả năng truyền tải tín hiệu quang ổn định và giảm thiểu sự suy hao tín hiệu. Dây nhảy quang SM Duplex thường được sử dụng trong các ứng dụng mạng như truyền dẫn dữ liệu, truyền hình cáp, viễn thông và các hệ thống mạng khác. Với độ dài linh hoạt và khả
Dây nhảy quang ST/APC-ST/APC, Singlemode 9/125 Duplex hiệu TCNETSản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vnSản xuất dây nhảy quang Fiber PatchCord theo yêu cầu số mét , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt NamDây nhảy quang ST/APC-ST/APC, Singlemode 9/125 Duplex hiệu TCNETDây nhảy quang ST/APC to ST/APC PATCHCORD Single-mode là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. Sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, với đặc trưng UPC thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.Thông Tin : Dây nhảy quang ST/APC-ST/APC, Singlemode 9/125 Duplex hiệu TCNETDây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC/APC. www.mangthanhcong.vn chuyên sản xuất và phân phối các sản phẩm dây nhảy quang các loại, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, độ ổn định với chất lượng hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.Đặc điểm kỹ thuật:Đầu nối phải: ST/APC, loại sợi tùy chọn Singlemode, SM 9/125umĐầu nối trái: ST/APC, sợi Singlemode, SM 9/125umChiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.– Số lần kết nối: 1000 lần– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>55 dB; APC >60 dB

Xem thêm: dây nhảy quang 3m

32

4 đánh giá cho Dây nhảy quang ST/APC-ST/APC, Singlemode 9/125 Duplex hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Dây nhảy quang ST/APC-ST/APC, Singlemode 9/125 Duplex hiệu TCNET
  1. Bùi Thanh Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất ấn tượng với tốc độ giao hàng và chất lượng sản phẩm. Người bán thân thiện và hỗ trợ tốt.

  2. Trần Thị Mai Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

  3. Ngô Thị Hà My Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng trong vòng 24h, không thể tin được! Sản phẩm sử dụng tốt, rất đáng đồng tiền.

  4. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166