Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 1×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-MC102-1GF1GT-AT

Bộ chuyển đổi Switch quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 1×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-MC102-1GF1GT-AT

YT-MC102-1GF1GT-AT Ethernet Switch là loại switch POE Ethernet loại plug-and-play, hỗ trợ tối đa 51×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt, không sử dụng quạt, tiêu thụ điện năng thấp, thiết kế Class 4 công nghiệp với cấp độ bảo vệ IP30 , và hỗ trợ tiêu chuẩn cấp nguồn Ethernet IEEE802.3at. Các khoảng cách cung cấp điện là 100 mét, thiết kế đơn giản và đáng tin cậy, sử dụng chip tiết kiệm năng lượng POE tiên tiến. Khi không có dữ liệu và truyền điện, các giao diện sẽ tự động chuyển sang trạng thái tiết kiệm năng lượng, giảm tiêu thụ điện năng tối đa và cắt giảm chi phí vận hành.

Features

– POE 1×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt

– Sử dụng cáp quang Singlemode

– Kết nối cổng quang 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt

– Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20km

– Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

– POE ×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt

– Tự động kết nối MDI/MDI-X.

– Tự động chuyển hướng 10/100/1000M (full-duplex).

– Hỗ trợ địa chỉ MAC.

– Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

– MAC address table: 1K.

– Lưu trữ và chuyển tiếp.

– Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

– Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

– Input voltage: 100~240VAC.

– Input current: max 30mA.


  • Tecnology

    Standards:

    IEEE 802.3 10BaseT, IEEE 802.3u 100BaseT

    IEEE 802.3ab 1000BaseT , IEEE 802.3z 1000BaseFX

    Switch Properties

    Switching bandwidth : 12Gbps Packet Buffer Size : 1Mb MAC table size : 8K Jumbo Frames: 9.6K Bytes Port

    LED Light : PWR, Link/ACT,SPD,POE

  • Physical Characteristics Housing : Mental,IP30Protection Size: 290mm*165mm*45mmWeight : 1250gInstallation: Desk / Wall mounting

    Environmental Limits

    Operating temperature: -20 ~ 60°C (-4 ~ 140°F) Storage temperature: -40 ~ 85°C (-40 ~ 185°F) Ambient relative humidity: 5 ~ 95% (non-condensing) Standard and certificate

    EMI: FCC Part 15/CISPR22(EN55022):Class A

    EMS:

    IEC61000-4-2 (ESD) 4class,IEC 61000-4-3 (RS) 3class,IEC 61000-4- 4 (EFT) 4class, IEC 61000-4-5 (Surge) 4class,IEC 61000-4-6 (CS)

    3class

    Vibration: IEC 60068-2-6

    Shock: IEC 60068-2-27

    Free fall: IEC 60068-2-32

  • z2285335562448 2aa7aa4bc8b05215acf14fe5482423ca z2285335571544 b33ccde37a2d8922f014383ee46eecc2 z2285335578219 0185e7c22be360d62a973563c95a158a z2285335578220 2295ac537b1c45f2cd8070057ba08719 z2285335578221 f7b41724a23205da0b3a1e6d321e56c6 z2285335578896 f423c7447ac3f9c227dcf683d190a544 z2285335549875 51a064ebcf87ede8caa6c43c9f6e42b7 z2285335552936 9eaad137651692dde1a0bf5b917762b1 z2285335558432 c9209f592d82c4d2285a698ca8d426d8 z2285335549771 5fea88376dd5f825fdd668e0e04b236c
2 đánh giá cho Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 1×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-MC102-1GF1GT-AT
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 1×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-MC102-1GF1GT-AT
  1. Đặng Ngọc Tân Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  2. Trịnh Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng trong vòng 24h, không thể tin được! Sản phẩm sử dụng tốt, rất đáng đồng tiền.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166