Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 100km mã YT-8110SA-14-100A

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 100km mã YT-8110SA-14-100A

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110SB-14-100A là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 80Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-14-100A có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 4 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-14-100A tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SB-14-100A không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 100 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu A tương ứng với bộ phát 1310nm, bộ thu 1550nm )

4.Kết nối cổng mạng: 4 cổng RJ45

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1310nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1550nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

Technical Parameters for 10/100M Adaptive Fast Ethernet Optical Media Converter
Model : YT-8110SB-14-80A
Number of Network Ports 4 channel
Number of Optical Ports 1 channel ( 1 port quang)
NIC Transmission Rate 10/100 Mbit/s
NIC Transmission Mode 10/100M adaptive with support for automatic inversion of MDI/MDIX
Optical Port Transmission Rate 100Mbit/s
Operating Voltage AC 220V or DC +5V
Overall Power <1W
Network Ports RJ45 port
Optical Specifications Optical Port: SC, ST or FC (Optional)

Multi-Mode: 50/125, 62.5/125um Single-Mode: 8.3/125, 8.7/125um, 8/125,10/125um

Wavelength: Single-Mode: TX 1310nm ; RX 1550nm

Data Channel IEEE802.3x and collision base backpressure supported

Working Mode: Full/half duplex supported Transmission Rate: 100Mbit/s

with error rate of zero

Some Product Modes and port Technical Parameters of Optical Port
Desk Type Dual-Optical Single-Mode/Multi-Mode Media Converter
Product Mode Wavelength (nm) Optical Port Electric Port Optical Power (dBm) Receiving Sensitivity (dBm) Transmission Range (km)
YT-8110MA-14-05 850 SC RJ-45 -8~-3 ≤-19 0.55
YT-8110MA-14-2 1,310 SC RJ-45 -20~ -12 ≤-34 2
YT-8110SA-14-10 1,550 SC RJ-45 -15~-8 ≤-34 10
YT-8110SA-14-20 1,310 SC RJ-45 -15~-3 ≤-34 20
YT-8110SA-14-40 1,310 SC RJ-45 -8~-3 ≤-34 40
YT-8110SA-14-60 1,310 SC RJ-45 -5~0 ≤-34 60
YT-8110SA-14-80 1,550 SC RJ-45 -5~0 ≤-34 80
YT-8110SA-14-100 1,550 SC RJ-45 -3~3 ≤-36 100
YT-8110SA-14-120 1,550 SC RJ-45 0~5 ≤-36 120
Desk Type Single-Optical Two-Way Media Converter
Product Mode Wavelength (nm) Optical Port Electric Port Optical Power (dBm) Receiving Sensitivity (dBm) Transmission Range (km)
YT-8110MB-14-2A 1,310 SC RJ-45 -20~ -12 ≤-34 2
YT-8110MB-14-2B 1,550 SC RJ-45 -20~ -12 ≤-34 2
YT-8110SB-14-10A 1,310 SC RJ-45 -15~ -8 ≤-34 10
YT-8110SB-14-10B 1,550 SC RJ-45 -15~ -8 ≤-34 10
YT-8110SB-14-20A 1,310 SC RJ-45 -15~ -3 ≤-34 20
YT-8110SB-14-20B 1,550 SC RJ-45 -15 ~-3 ≤-34 20
YT-8110SB-14-40A 1,310 SC RJ-45 -8~ -3 ≤-34 40
YT-8110SB-14-40B 1,550 SC RJ-45 -8~ -3 ≤-34 40
YT-8110SB-14-60A 1,310 SC RJ-45 -5~0 ≤-34 60
YT-8110SB-14-60B 1,550 SC RJ-45 -5~0 ≤-34 60
YT-8110SB-14-80A 1,310 SC RJ-45 0~5 ≤-34 80
YT-8110SB-14-80B 1,550 SC RJ-45 -5~0 ≤-34 80
YT-8110SB-14-100A 1,550 SC RJ-45 -3~3 ≤-36 100
YT-8110SB-14-100B 1,490 SC RJ-45 0~5 ≤-36 100
YT-8110SB-14-120A 1,550 SC RJ-45 0~5 ≤-36 120
YT-8110SB-14-120B 1,490 SC RJ-45 0~5 ≤-36

120

1 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 100km mã YT-8110SA-14-100A
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 4 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 100km mã YT-8110SA-14-100A
  1. Hồ Ngọc Bảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166