Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×64 SC/UPC hiệu TCNET

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×64 SC/UPC hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất bộ chia quang Mini, Bộ chia quang Catssette ABS 2.0 – 3.0, Bộ chia quang Box , Bộ chia Gắn Rack … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×64 SC/UPC hiệu TCNET

Bộ chia quang hay ghép quang được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sãn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser
Tính năng và lợi ích : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×64 SC/UPC hiệu TCNET

1. Suy hao dư thấp

2. Độ định hướng cao.

3. Kích thước nhỏ gọn.

4. Ổn định với các điều kiện môi trường – Độ chính xác cao.

5. Có thể lựa chọn Single-Mode hoặc Multi-Mode

6. Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

7. Vào 1 core ra 16 core chuẩn SC/APC mini , singlemode

Ứng dụng : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×64 SC/UPC hiệu TCNET

1. Phương tiện truyền thông quang.

2. Hệ thống truyền hình quang.

3. Hệ thống CATV.

4. Bộ cảm biến quang.

5. Bộ khuyếch đại quang.

6. Bộ điều phối quang.

7. Test cáp quang

1x64 lgx singlemode plc fiber optic splitter sc upc type 768x768 1

Specifications:

Models 1×2 1×3 1×4 1×6 1×8 1×12 1×16 1×24 1×32
Operating Wavelength(nm)

1260~1650

Insertion Loss(dB) Typical 3.6 6.0 6.8 9.0 10.0 12.0 13.0 15.5 16.0
Max(P/S) 3.8/4.0 6.2 7.1/7.3 9.6 10.2/10.5 12.5 13.5/13.7 16.0/16.5 16.5/16.9
Loss Uniformity(dB) Typical 0.4 0.4 0.5 0.6 0.5 0.8 1.0 1.0 1.0
Max 0.6 0.6 0.6 0.8 0.8 1.0 1.2 1.5 1.5
Return Loss(dB) (P/S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
PDL(dB) Typical 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.2 0.2
Max 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3
Directivity(dB) 55 55 55 55 55 55 55 55 55
Fiber length(m)

1.2 ( ± 0.1) or customer specified

Fiber type

Corning SMF-28e or customer specified

Wavelength Dependent Loss(dB) Typical 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3
Max 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40 -8 5 ℃ ) (dB) Typical 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.4 0.4 0.4
Max 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
Operating Temperature(℃)

-40~85

Storage Temperature (℃ )

-40~85

Note: Spec of 1xnPLC splitters (All measurements were done at room temperature, and specifications exclude connectors.)

Models 2×2 2×3 2×4 2×6 2×8 2×12 2×16 2×24 2×32
Operating Wavelength (nm)

1260~1650

Insertion Loss(dB Typical 4.0 6.4 7.0 9.5 10.3 12.5 13.5 16.0 16.5
Max(P/S) 4.3/4.5 6.7 7.5/7.7 10.1 10.7/11.0 13.0 14.0/14.2 16.5/17.0 17.0/17.5
Loss Uniformity(dB) Typical 0.4 0.4 0.5 0.6 0.5 0.8 1.0 1.0 1.0
Max 0.6 0.6 0.6 0.8 0.8 1.0 1.2 1.5 1.5
Return Loss(dB) (P/S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
PDL(dB) Typical 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.1 0.2 0.2
Max 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3
Directivity(dB) 55 55 55 55 55 55 55 55 55
Fiber length(m)

1.2 ( ± 0.1) or customer specified

Fiber type

Corning SMF-28e or customer specified

Wavelength Dependent Loss(dB) Typical 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3
Max 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40 -85 ℃) (dB) Typical 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.3 0.4 0.4 0.4
Max 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
OperatingTemperature(℃)

-40~85

Storage Temperature(℃)

-40~85

Note: Spec of 1xnPLC splitters (All measurements were done at room temperature, and specifications include connectors.)

3 đánh giá cho Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×64 SC/UPC hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×64 SC/UPC hiệu TCNET
  1. Bùi Thanh Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

  2. Đinh Thị Mai Phương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

  3. Ngô Đức Thành Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166