Adapter E2000 UPC Simplex Singlemode hiệu TCNET

Sản xuất Adapter quang hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Adapter E2000 UPC Simplex Singlemode hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất adapter quang , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

Giới thiệu sản phẩm :

Đầu nối quang (Adapter) E2000 UPC Simplex Singlemode hiệu TCNET là sản phẩm dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp ODF. Đầu nối quang E2000 Singlemode được thiết kế dạng khớp nối, sử dụng chất liệu đá zirconia, có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex.

Đầu adapter E2000 có thể được sử dụng với hộp đấu ODF , mặt nạ Adapter, Patchpanel , đóng mối nối, v.v. Chúng được lắp ráp trong các tấm mặt nạ trong ODF và cho phép kết nối bằng dây nối quang. Đối với mọi loại đầu nối đều có loại đầu nối tương đương. Đầu adapter E2000 bộ điều hợp chế độ đơn có ống bọc zirconia. thực hiện kết nối các đầu nối cáp quang ST trong các tuyến cáp quang. Nó chỉ tạo ra một chút tổn thất để thực hiện đường dẫn quang thông suốt. Bộ chuyển đổi quang E2000 làm cho việc lắp ghép chính xác hai mặt đầu, có thể làm cho năng lượng ánh sáng từ sợi quang

Đặc điểm nổi bật:

  • Phù hợp với các tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT and JIS
  • Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao
  • Suy hao tiếp xúc thấp
  • Suy hao phản hồi cao
  • Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp

Chất liệu:

  • Ống bao ngoài làm từ đá zirconia
  • Vỏ làm sắt chất lượng cao.

e2000 upc adapter 1 1030x687 1 e2000 upc adapter 2 1030x687 1 e2000 upc adapter 3 1030x687 1 e2000 upc adapter 4 1030x687 1

5 đánh giá cho Adapter E2000 UPC Simplex Singlemode hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Adapter E2000 UPC Simplex Singlemode hiệu TCNET
  1. Vương Minh Tú Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất ấn tượng với tốc độ giao hàng và chất lượng sản phẩm. Người bán thân thiện và hỗ trợ tốt.

  2. Trần Thị Mai Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

  3. Bùi Thanh Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  4. Bùi Thanh Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

  5. Ngô Thị Hà My Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng trong vòng 24h, không thể tin được! Sản phẩm sử dụng tốt, rất đáng đồng tiền.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166