1000Base-SX/LX SFP Transceiver MGB-Series Transceiver

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Dòng sản phẩm cho gia đình MGB SFP Mini-GBIC Gigabit Ethernet có thể sử dụng cho sản phẩm switch có giao diện cổng SFP của Planet. Khoảng cách được mở rộng từ 100m (với cổng TP), 500m (chế độ Multi-mode, LC) lên tới 120km (chế độ đơn mode, LC).

Mô hình ứng dụng

Sản phẩm cho gia đình module MGB SFP Gigabit Ethernet có thể sử dụng với sản phẩm Switch và bộ chuyển đổi có giao diện cổng SX/LX SFP của Planet. Khoảng cách sẽ được mở rộng từ 550m (MM) lên tới 120 km (Single-mode, LC).

Thiết bị cho phép hoạt động hot-pluggable và hot-swappable. Người sử dụng có thể tháo lắp module ra khỏi bất thiết bị cổng SFP nào mà không cần khởi động lại Switch/Media Converter.

mgbmh

Đặc tính kỹ thuật

  • Làm việc với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet.
  • Cổng quang tốc độ 1000Mbps.
  • Thiết kế đầu cắm SFP theo đúng chuẩn công nghiệp.
  • Kết nối Duplex LC.
  • PECL lối vào và lối ra.
  • Nguồn điện 3.3V.
  • Tín hiệu TTL nhận biết chỉ thị.
  • Hot Pluggable.
  • Làm việc tương thích với chuẩn EN 60825-1.
  • Sử dụng không cần cài đặt.

Thông số kỹ thuật

Model MGB-Series 1000Base-SX/LX Mini-GBIC Transceiver
MGB-SX
PHY Type IEEE 802.3z 1000Base-SX
Fiber Type Multi-Mode
Connector LC
Wavelength 850nm
Maximum Distance 220m~550m
MGB-LX
PHY Type IEEE 802.3z 1000Base-LX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 10km
MGB-L30
PHY Type IEEE 802.3z 1000Base-LX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1310nm
Maximum Distance 30km
MGB-L50
PHY Type IEEE 802.3z 1000Base-ZX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1550nm
Maximum Distance 50km
MGB-L70
PHY Type IEEE 802.3z 1000Base-ZX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1550nm
Maximum Distance 70km
MGB-L120
PHY Type IEEE 802.3z 1000Base-ZX
Fiber Type Single Mode
Connector LC
Wavelength 1550nm
Maximum Distance 120km
MGB-LA10
PHY Type IEEE 802.3ah 1000Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM/Bidi LC
Wavelength TX: 1310nm, RX: 1550nm
Maximum Distance 10km
MGB-LB10
PHY Type IEEE 802.3ah 1000Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM/Bidi LC
Wavelength TX: 1550nm, RX: 1310nm
Maximum Distance 10km
MGB-LA20
PHY Type IEEE 802.3ah 1000Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM/Bidi LC
Wavelength TX: 1310nm, RX: 1550nm
Maximum Distance 20km
MGB-LA40
PHY Type IEEE 802.3ah 1000Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM/Bidi LC
Wavelength TX: 1310nm, RX: 1550nm
Maximum Distance 40km
MGB-LB40
PHY Type IEEE 802.3ah 1000Base-BX
Fiber Type Single Mode
Connector WDM/Bidi LC
Wavelength TX: 1550nm, RX: 1310nm
Maximum Distance 40km
MGB-GT
PHY Type IEEE 802.3ab 1000Base-T
Connector RJ-45, Auto-negotiation, Auto-MDI/MDI-X
Maximum Distance 100m

Thông tin đặt hàng

MGB-Series Transceiver 1000Base-SX/LX SFP Transceiver
4 đánh giá cho 1000Base-SX/LX SFP Transceiver MGB-Series Transceiver
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 1000Base-SX/LX SFP Transceiver MGB-Series Transceiver
  1. Phan Thị Ngọc Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua hàng ở đây và cảm thấy rất đáng tiền. Sản phẩm chất lượng, người bán tư vấn tận tình.

  2. Nguyễn Văn Hùng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất ấn tượng với tốc độ giao hàng và chất lượng sản phẩm. Người bán thân thiện và hỗ trợ tốt.

  3. Hoàng Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

  4. Đỗ Duy Khang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng cực kỳ nhanh, sản phẩm đẹp và chất lượng. Đóng gói chắc chắn, người bán tư vấn nhiệt tình.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166