Module Quang WINTOP YT-QSFP+-LX | Module SFP 40Gbps 2 sợi 12701330nm 150m on MMF (OM3) and 2km on SMF

(đánh giá) 328 đã bán

Giá gốc là: 8,750,000 ₫.Giá hiện tại là: 8,500,000 ₫.

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

còn 5000 hàng

Module Quang WINTOP YT-QSFP+-LX | Module SFP 40Gbps 2 sợi 12701330nm 150m on MMF (OM3) and 2km on SMF

Giá gốc là: 8,750,000 ₫.Giá hiện tại là: 8,500,000 ₫.

Mua ngay Đặt hàng nhanh
Mã: YT-QSFP+-LX Danh mục:
0914453166