Module Quang WINTOP YT-SFP+-BD-80LD | Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 80km 1550/1490nm

5.0 (1 đánh giá) 325 đã bán

7,384,000 

Module SFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

còn 5000 hàng

Module Quang WINTOP YT-SFP+-BD-80LD | Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 80km 1550/1490nm

7,384,000 

Mua ngay Đặt hàng nhanh
Mã: YT-SFP+-BD-80LD Danh mục:
0914453166