Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 80km chuẩn B 1550/1490nm DDM mã BT-OC24-80B

5.0 (5 đánh giá) 334 đã bán

650,000 

Module quang điện phân phối thương hiệu B&TON

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 80km chuẩn B 1550/1490nm DDM mã BT-OC24-80B

650,000 

Mua ngay Đặt hàng nhanh
0914453166