Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 20km chuẩn B 1550/1310nm DDM mã BT-OC24-20B

(đánh giá) 353 đã bán

200,000 

Module quang điện phân phối thương hiệu B&TON

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 20km chuẩn B 1550/1310nm DDM mã BT-OC24-20B

200,000 

Mua ngay Đặt hàng nhanh
0914453166