Chuyển đổi quang điện Planet FT-802S50

(đánh giá) 50 đã bán

1,552,430 

Chuyển đổi quang điện Planet FT-802S50 là giải pháp cáp xoắn chuyển đổi 100BASE-FX Fast Ethernet sang 10/100BASE-TX (STP), hỗ trợ half/full duplex. Có chức năng LFP cảnh báo sự cố liên kết và công tắc DIP tắt/bật LFP. Tự động thích ứng hiệu suất cao nhất với thiết bị kết nối, điều chỉnh full/half-duplex tương ứng (200Mbps/100Mbps). Cung cấp override switch kiểm soát thủ công half/full duplex trên giao diện cáp quang. Tích hợp cổng quang 1310nm với đầu nối đa dạng, hoạt động multimode đến 2km và single-mode 15-60km.

Chuyển đổi quang điện Planet FT-802S50

1,552,430 

Mua ngay Đặt hàng nhanh
0914453166