Module quang XFP 10 Gbps, 2 sợi quang Multimode 300m 850nm mã BT-XFP-SR

5.0 (3 đánh giá) 202 đã bán

Original price was: 1,200,000 ₫.Current price is: 1,100,000 ₫.

Module quang điện phân phối thương hiệu B&TON

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

Mua ngay Đặt hàng nhanh
0914453166