Module quang XFP 10 Gbps, 2 sợi quang 10km 1310nm mã YT-XFP-LR

Module XFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

580,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Module quang XFP 10 Gbps, 2 sợi quang 10km 1310nm mã YT-XFP-LR

Giới thiệu sản phẩm

Module quang XFP Transceiver thương hiệu WINTOP (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 10Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang XFP Transceiver thương hiệu WINTOP phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công . (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang XFP 10 Gbps, 2 sợi quang 10km 1310nm mã YT-XFP-LR

1. 10G XFP SM 1550nm FP 10km LC Dual Fiber

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 10 km LC
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: 1310 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 10 Gbps Dual fiber XFP
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC Duplex
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA XFP
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng: Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2220807870497 82122a46cd36798d39db93b5e12b4554 z2220807874664 3f795bc7befdc9e7fb3e1c4291262f49 z2220807875465 3e4fa2079c79084c67c54e020223c8c2 z2220807877260 ca071fb1922fd1f09a2c1e82f82539f5 z2220807877425 961d251deacbee239b660aaf345ca1f2 z2220807878889 6ebf13b6b4afc43c11b79c9e152ae58b z2220807880785 ee3c75fc0cb35206bc59eae399cf1d8e z2220807883930 8a18aa9f3c29f1adf6535c93850d8ae8 z2220807884177 6b8fe4d296c417f05a8b6fa4c8fc80b8 z2220807884677 a659c55a4a45dd96a9ed9adbcc51efa1 z2220807884939 cdfaef3bef24b8b33dcf8836472438a1 z2220807886164 bb6151e99b8ff5e6fcd8a1e21b9bc181 z2220807886386 768e5ca172e9781c53d3def1617a50f0 z2220807887451 02a375b304dffd797c88555befa5e75a z2220807888532 5c916457864c2d782ab3fc46d29ef32c z2220807889524 819b9808d563238a15e095a6d38f08a8 z2220807890745 10dd942724569320d5e75646b65645ae z2220807892509 9136faa35f704ef9b8a3b6e49ea6f43d z2220807892812 7c92cda362702405c70eee3283890ae9 z2220807892813 5abc542b7938c3be3e98be91192c4393 z2220807894868 e7542a3414087b8deac0233ef6c5ad87 z2220807895178 7a84b8dbda794b7afc490544384ed4e4 z2220807895183 57ac3c5d74e5b832f10599c095f0e384 z2220807896413 2385ae7b246b3fd5b4062e3b30d822b4 z2220807896866 b4694c65e4dd291bdb0cb8f7715217c4 z2220807898268 eb59622b395f80a18526ef2cec8ec3c9

4 đánh giá cho Module quang XFP 10 Gbps, 2 sợi quang 10km 1310nm mã YT-XFP-LR
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang XFP 10 Gbps, 2 sợi quang 10km 1310nm mã YT-XFP-LR
  1. Hoàng Ngọc Minh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng tốt, đáp ứng kỳ vọng. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng, người bán thân thiện.

  2. Nguyễn Thị Kim Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

  3. Vương Quốc Tuấn Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

  4. Hồ Quang Hiếu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua sắm ở đây là trải nghiệm tuyệt vời, sản phẩm đúng như quảng cáo, giao hàng nhanh.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166