Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 60km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-60L

Module XFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

1,100,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 60km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-60L

Giới thiệu sản phẩm

Module quang XFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 60Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang XFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 60km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-60L

1. 10G XFP+ SM Tx1270/Rx1330 FP 60 KM LC

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 60 km LC
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1270nm ; RX :1330 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps Single fiber XFP+
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2229212244821 aaf3c897b4b19744584ed7edbc00e2ce z2229212246328 7ef87c455098cee4d39c7d57bb7cb524 z2229212250330 214c46ff7e5131d357b52cb85ad09d9a z2229212250411 29392c85dc126c90cc4889b5f9336722 z2229212252673 be605917facbd6bad67c95e2ec2e76c1 z2229212252927 3d651a227d21d3690c2c17a0388a7a5f z2229212254043 2ea3773129d8b65828c2c31d9dbd8bc9 z2229212254229 f34018589c135d895f1f58471a784957 z2229212254231 a6ed58199d4163e27143221217b55f27 z2229212255101 b5057c82415792046e523f2b43838df1 z2229212255527 3ba9ca2e1f561934cca068104da47d85 z2229212255965 2239c62e6fa401cf6f438899e16e0426 z2229212256061 7c126c17b4cf2a20971c34f0032e5517 z2229212256993 89fe56c1e9767caf60f493fc5e9bad4a z2229212258383 d3533fedd97f322c767dd9b21f0ac8f0 z2229212259467 927662ea448ff763a69c87bc2a154ab7

4 đánh giá cho Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 60km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-60L
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 60km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-60L
  1. Đỗ Duy Khang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng trong vòng 24h, không thể tin được! Sản phẩm sử dụng tốt, rất đáng đồng tiền.

  2. Lê Quốc Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  3. Hồ Quang Hiếu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

  4. Hồ Quang Hiếu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166