Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-10L

Module XFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

680,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-10L

Giới thiệu sản phẩm

Module quang XFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 10Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang XFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-10L

1. 10G XFP+ SM Tx1270/Rx1330 FP 10 KM LC

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 10 km LC
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1270nm ; RX :1330 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps Single fiber XFP+
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2230864247494 01490093d15b2a31831d2be0d7e01ca5 z2230864248597 62a8efe27122e88dc390b2a8f3380ccc z2230864250294 36cbf6788ff5ec6b2b12f851cdefa4e7 z2230864251222 5ee0d5153b4ea89c47474ce571ca9393 z2230864256028 7b9e3a3ae1b3a5da931c4e2e97f9610f z2230864258459 5343f9edde9ec282550d19f469d7fbcd z2230864259284 84e35de8958d80f3cd1c99d527eda9b9 z2230864263070 23d89ce89dbd82d415294b5bff7d5ee2 z2230864264820 d98e9061f81808c63b125a755d95f274 z2230864264822 9311d0618ecf55ccfd191999c620111b z2230864265224 ee20c5958499ef7411863e15e56dc620 z2230864265899 d169a2c414a2f5db4cc106097bb0d58c z2230864265902 26d11cc3b70a31e15933f4f9120aeec8 z2230864268723 43dc42eb6e44ccc9c5f3d953e917b2a4 z2230864271510 66ddda84c76f115c98fcb9b42b794b56 z2230864273925 5594b438a0b926cf3a84df29251d8142 z2230864274317 09b60754090849c5840b0bea493486fc z2230864274318 c4c854cec11fd0f5bac8c852d2edb2cc z2230864276937 d021116624c4f765d16606ad4c526159 z2230864278532 a88d9cf1b8de3de27bdf3fab9c8c9dd3 z2230864278534 5d3087d61de79807dc1f3a9e52ea156c z2230864284360 2bf583a48b62cefa4b2140f4028cd1bf z2230864284361 58ca2923b0871ee48e588ad9bd1a387f z2230864284362 6478efae71362a4bcb3016c56551dc26 z2230864285279 7f26cd8d5d9894f825969b7b1d0cd7b1

3 đánh giá cho Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-10L
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang XFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1270/1330nm mã YT-XFP+-BU-10L
  1. Trịnh Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

  2. Ngô Thị Hà My Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Chờ dùng thử sẽ có đánh giá.

  3. Lưu Thị Thanh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166