Module quang SFP 155 Mbps, 1 sợi quang chuẩn SC 20km 1310/1550nm DDM mã YTPS-E35-20SD

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang SFP 155 Mbps, 1 sợi quang chuẩn SC 20km 1310/1550nm DDM mã YTPS-E35-20SD

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 20Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang SFP 155 Mbps, 1 sợi quang chuẩn SC 20km 1310/1550nm DDM mã YTPS-E35-20SD

1. 155M SFP SM DDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM SC with DDM

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km SC with DDM
  2. Cổng kết nối quang: SC
  3. Bước sóng quang: TX: 1310nm ; RX :1550 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps Single fiber SFP
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber SC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2168789062833 6e631da53b4aba685b2afb5bdfe88e0b z2168789062922 2719ad4ebdedc218c6ffd12de6f09915 z2168789064305 9484336e5cd914301668a143f2dd2525 z2168789064424 08b10728b09127efd1b4b17ce82cdf86 z2168789064502 2ae762c59fafe767913eb844dd614c8b z2168789066765 884f21c42cc5289a96709be70447d01a z2168789070969 455bf67392590b40b829894be0ed0e02 z2168789071171 713e765509783870fe1e07f8f128001d z2168789071176 5c2aee79b324671270c3939003cb4557 z2168789072735 ceebdff0c88bf78eb6598e5557a12a9c z2168789072736 724847e663179df724f656c7b4f5775c

Đánh giá Module quang SFP 155 Mbps, 1 sợi quang chuẩn SC 20km 1310/1550nm DDM mã YTPS-E35-20SD
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP 155 Mbps, 1 sợi quang chuẩn SC 20km 1310/1550nm DDM mã YTPS-E35-20SD

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166