Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 80km 1490/1550nm mã YT-SFP+-BU-80LD

Module SFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

12,000,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 80km 1490/1550nm mã YT-SFP+-BU-80LD

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 80Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 80km 1490/1550nm mã YT-SFP+-BU-80LD

1. 10G SFP+ SM Tx1490/Rx1550 FP 80 KM LC

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 80 km LC
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1490nm ; RX :1550 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps Single fiber SFP+
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2229209248156 10b23e75f93b23999ead1e413a12634d z2229209251925 0b85078606154dfaa936d4ecc1f77e08 z2229209253357 422593c26de04e83a58c1961399c729c z2229209254852 9c4cf4df208d6ea4f3fcc4982486ca04 z2229209254931 54bbc1ffab0dbf6193b20500c1b262db z2229209255256 c123f673fe9ff15e5e61773fa16d0f8e z2229209256646 839bef687feecb9218bda341cb6ee4ff z2229209257103 df8de9ac7610db641157d858a361af5b z2229209257360 548d548e534f24a3beed6866c9d39059 z2229209257459 f19ac61754238678503a8f1de8539ea9 z2229209259351 a50b04ad37f5005f64b971d4a5d333f4 z2229209259450 ad095397114d192bad0fc40d67568d65 z2229209260407 9603502c6480f25f38d9f09d31e4630f z2229209260662 0b2b2fd3307367c5c47acb9722771280 z2229209261367 40a060be337bff91658694d7c8dbd83d z2229209261663 6897afb2da4ff01f396a7753c47038ef z2229209263158 937b1640da15445417ed182721bcefbc z2229209263247 09ba20750b0faea1cb261d6bf9f087b4 z2229209263577 4dad93ebc297fcea1939ec7ebc9ebaf3 z2229209267171 4696713ae912269ab8f3ea6741f0c131 z2229209268288 fbeb2b03fa84dfa66f4202f45eb47c05

2 đánh giá cho Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 80km 1490/1550nm mã YT-SFP+-BU-80LD
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 80km 1490/1550nm mã YT-SFP+-BU-80LD
  1. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

  2. Đỗ Thị Hồng Nhung Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với chất lượng sản phẩm. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, dịch vụ khách hàng tuyệt vời.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166