Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 40km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-40LD

Module SFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

580,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 40Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 40km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-40LD

1. 10G SFP+ SM Tx1330/Rx1270 FP 40 KM LC

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km LC
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1330nm ; RX :1270 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps Single fiber SFP+
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2230857818254 fb5422fafe9199bb18785c0ecac16867 z2230857819613 87d542178f82dc6db1c5ca303454a011 z2230857821095 09da01c618060849c7ab8106534f6c18 1 z2230857821557 564bb6df531fc91c8e1c835e04a5e60e 1 z2230857822037 1b2959151b1e9c80af88a34b64fb0db9 1 z2230857822592 1e949acc582b8d6785028efc0c73a340 1 z2230857824181 11d9ffd1463e6786eb747e97691c3c68 1 z2230857824582 4003dfefddb13a647a20b53d3129dbfd z2230857824810 307ec1e915ea295596869125cabb4f29 1 z2230857825976 cb558d89ebb46ba1cb84a8e4cac4ecb7 1 z2230857826458 73b04e1c82b9acae8d5751387e351c51 1 z2230857826875 1959ba31c33f694c90720d1cb34f24b3 z2230857827482 3d9bfd75d0fa2900a280586675842bbb z2230857829954 cee22255fff33bc61aa7d57d8d0dfbd3 1 z2230857829956 fce28a2ad9f9b1465e1cb6c68b0652f0 1 z2230857830620 12b9c502936ee310c85d2464b56f1e4c 1 z2230857831225 f91af9b4dc2af4017f3fd3b279d33b0b 1 z2230857833306 ff88d7f2abc1635a5ecd22ffad9a4895 1 z2230857834685 697d5d4e1f6990e563a1414da4417fcc 1 z2230857834916 aa1711fa7a26346a1c7860cbfb49b0b7 1 z2230857834921 19bc7b39e1b168df08d17f4ca21ba697 1 z2230857835295 be828008f7df4ecc78af231e5a0b74b4 z2230857836626 474cca207a8eda5425ac806d31276468 z2230857836627 18c6b2dcd5fe304894245bad25a59af8 1 z2230857837898 8649ce538a7efaede95753d5bb69013e z2230857837902 58c61b86f049ab6faa69adb1b3dee1cf 1 z2230857838915 84ef9f3c03892833bbb8156b1274b808 1 z2230857839252 0dafefd57cbe39c69a387b311d9ae91e 1 z2230857840262 39b85a64e5576346b8c722cf0383a4d3 1 z2230857840511 afbbbb799ebc5bf9809c1fc1b2a78df0 1 z2230857840514 6fa565c0f928436a5990286b941aec32 z2230857842334 5a36cb83aa6da2bdaf269daff06aa2ee z2230857844012 90f014e778ebe076e8a7d3f6938ac6e6 1

 

3 đánh giá cho Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 40km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-40LD
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 40km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-40LD
  1. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  2. Ngô Thị Hà My Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh chóng, người bán nhiệt tình.

  3. Lê Ngọc Ánh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166