Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-20LD

Module SFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

505,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-20LD

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 20Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-20LD

1. 10G SFP+ SM Tx1330/Rx1270 FP 20 KM LC

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km LC
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1330nm ; RX :1270 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps Single fiber SFP+
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2230862079673 0944bda98f981e5e3c0e941c5dff0c14 z2230862080284 8e791ecb71d942a2aa41b71f7c28ada1 z2230862081186 67cea6f2b326db0d9ba9fc246c5070e7 z2230862081189 ef34fe22a8ade41dabb552abe633308a z2230862083342 5fa4a8d10485d9d3e02daef3546c91dc z2230862084700 61b2f854c8c4686f528aadbebd9aa002 z2230862085771 2efb4690f1a32e613e909336080e1196 z2230862087374 6d552b73b748d5f5e2406c1bb1a2dc21 z2230862088185 4d15ee91caf0bceee290a29ea9897721 z2230862090572 95f2632e6034a8aacf3542e561902b40 z2230862090741 ca3427c114b73098bc89e304a0cf9eee z2230862091644 29de7011ec67b214e3dfe67b4a666dfb z2230862092127 b1b7cd8d1fcce808fe026a8c89be7cfe z2230862092395 6c70b32af8b80b1803021912c879399e z2230862093257 412134e54a8dc9b266735b7fe2f1fe58 z2230862094900 f7c28cda07a707c45209b504a36e2601 z2230862095903 59b2ac6d949524750ad04b03e201c805 z2230862097291 d0fc4c0f6de2f63ca1fc205156386b10 z2230862097672 2fe3dbf8a00d20788105e654d7478ae6 z2230862098753 ab506935c05eac2cecd2a33c625505ad z2230862099566 de58c6be91be95dbbfa7ff8ea60a86fd z2230862099568 6e2fbc1895245bb6d0cf693e93204402 z2230862099569 04eea9278cebc38c47a63291bd95e350 z2230862100485 9e924f6fff61788ffa7e80cc9d6cf3bb z2230862100486 90ea6a77f0da4bec720cb659f8c4b956 z2230862106248 d636997e0485e923b88ddcaac657984a z2230862106249 0292cb04cb8ab509f9bd2a710b7520de z2230862106730 bce04665876ba0c5cd8e4653b1a42024 z2230862109447 d92a07b47add3a10b0c01b32722309fd z2230862110311 0132c862d24e4c5798e31cdc1090c3e6 z2230862110312 6e6f93aaa072ce4c483837719b25aba2

5 đánh giá cho Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-20LD
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-20LD
  1. Lưu Thị Minh Tâm Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

  2. Vũ Đức Minh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

  3. Đặng Thị Thảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

  4. Phan Anh Tuấn Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua sắm ở đây là trải nghiệm tuyệt vời, sản phẩm đúng như quảng cáo, giao hàng nhanh.

  5. Đỗ Duy Khang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166