Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-20LD

Module SFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

505,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-20LD

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 20Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-20LD

1. 10G SFP+ SM Tx1270/Rx1330 FP 20 KM LC

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km LC
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1270nm ; RX :1330 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 10Gbps Single fiber SFP+
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2230860190139 66a6164a7f4461ec4e07bf525a131abc z2230860191744 3880054af4ded9feaccb488b063e46b1 z2230860192642 4d95462c9bad4ec767f02254ee55791e z2230860193018 445a8d36dc8804b969e1dc98f8fcbbf8 z2230860194553 6cd800c56c9f68b1d2e7ba41d80735bb z2230860195352 6acbbd42ffb168bfb3fa84069b823470 z2230860197593 19232d61d2880cd9529811c539d46e66 z2230860197598 579ea80eed3c972a9ffb972688e0f0cc z2230860197942 5a32138f61da0442ac960289056b329a z2230860198336 cde6cd287799a1d9acce8fa048c0836f z2230860199819 74e891f31644f56d1dd1cf80772d9aeb z2230860199902 3d2adb06a7f407e8fabaf17f89bd9cc6 z2230860200268 e97b0b9f23c8fe38a3dcf6ac3cfcf5b6 z2230860200357 9bf4d6fcc87fde90a58d46da72e8f3a1 z2230860200981 8e11b04787cec8c3a890070476791f6c z2230860200982 38e822b6cf8f08f44b1c4473de8c9099 z2230860201228 264d27768647a01b1e5f276f1776d387 z2230860205395 1ce5be165a5e729f865921434cb3090a z2230860205708 fce465e040e3db6fafefa9c5dd9ccc74 z2230860206598 6402c6b08ab4b34ade7ace5e646ca9c9 z2230860206671 af8543e936b0f908759faa1443486d79 z2230860207146 cc31bdad0bcbbc2d9c46d4a85ea75732 z2230860207683 fbd87d6e37a2ccae33e37386ba06aee1 z2230860207684 facced89c02dc3879f6fc4626d723a3b z2230860207957 e6d522f880c59339d5cc90343955ba97 z2230860208285 aa209544d6ff2fa35aeef3eac97afefb z2230860208286 139d2760120ccef55991388e8f3bb9ea z2230860209557 7471794e8430d66ddc98a746d402c065 z2230860209558 7578bbf420a2cdb0155da9d198d6db89 z2230860209560 e1628acc06ed4522c4073be192de5adf z2230860211981 0c3cc9fd29ddb868a723bc627efe3e65

1 đánh giá cho Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-20LD
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 20km 1270/1330nm mã YT-SFP+-BU-20LD
  1. Phạm Đức Anh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166