Module quang SFP+ 10 Gbps, 1 sợi quang 10km 1330/1270nm mã YT-SFP+-BD-10LD

5.0 (5 đánh giá) 195 đã bán

Original price was: 550,000 ₫.Current price is: 500,000 ₫.

Module SFP+ 10G quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh
0914453166