Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1550/1490nm DDM mã YTPS-G54-120LD

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

1,350,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1550/1490nm DDM mã YTPS-G54-120LD

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 120Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1550/1490nm DDM mã YTPS-G54-120LD

1. 1.25G SFP SM DDM Tx1550/Rx1490 FP 120 KM LC with DDM

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 120 km LC with DDM
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1550nm ; RX :1490 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Single fiber SFP
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2195141544285 1643adac8de8bac03548770aae657c76 z2195141544555 9236d154e2f401b5f29e1b42756ce14e z2195141545340 dd63148645559c9683646d251b64d6db z2195141545824 61e69de1220aebe7e2b9347fe5f886cd z2195141546441 3389147d2cabaceffee48e9b844f1593 z2195141546821 81787e3ca25d0d304e064728c144af56 z2195141547875 5fa16934ec0a94a1f41a5fbf56134814 z2195141550584 24311bb6fd7a4ac5168368a35349e96e z2195141551622 4084f9c57659b00df8327481f424b746 z2195141552368 b9d1674781e8e95bba1daa5123031894 z2195141552456 099a81529863dcf650c212843a57d59a z2195141552963 2f47e6eeb643752ca88705026b55c173 z2195141553241 fd1d4adff7e8472ee0b865f69d09a712 z2195141553857 184e06a473d8faf4374975109960a390 z2195141553929 a8af13f7105ff695cc3428df7ffef097 z2195141553994 5633520e54d10e43ab53348ffe7b221e z2195141554646 d44a7171f2e8a9d38055eb8419819240 z2195141555283 7954cfb3a5ec7a712434772950b9c8cc z2195141557467 3947e8efd603b01bbed4cc26d583cf62 z2195141557634 ba7acc49320de5f2b12b8f25a2a0f6ba z2195141560668 9eb4dfd9f51d23526fdc22ef66881a58 z2195141560707 7fb5d1bd6e2889b225b5ad2970fbe2c8 z2195141562367 f5122eb84ef25bae71a021ff17b0059a z2195141564468 444ad42b1ef6c9b0e29c29f3d6c4fc00 z2195141566466 b251742a0b8998d1bc8b89d1c4a5076e z2195141567103 1919c53ff13df3387deac4d73ab898a0 z2195141567179 f1d162992053b90f213fcd43ba34fd65 z2195141567305 100e8c769cc35841175e636ad32ce924 z2195141567755 2a1d79b2d3c358e6ca1238c67e900624 z2195141568046 2fe21f54fe4d3771bc38c3331b4e02e4 z2195141568648 4c7a28a70703c91a5fb866c96025c428 z2195141568649 fe2164848ccf0b731a6a9d356c76b05c z2195141568714 cbd180c667f2b597fea5fb5488792577 z2195141568904 7544b28f5c051029966ed74d7eaefb84 z2195141570657 0aaafc55046201e6382ec1c31cebd7ea z2195141571451 82805a4c6cba90fef0cab77ef73d191c z2195141571452 149bfedb0041da0bf30f59e1cbf7af70 z2195141571528 de0802338590a06acdd2e79ee1365849 z2195141572147 6f158ffe1167a7be67f9f623188fe322 z2195141574720 8dc6899aeb503d7b6e2acab7de141cd6 z2195141574724 b4d69f48f345abfbc6937d5fa768f9ac

Đánh giá Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1550/1490nm DDM mã YTPS-G54-120LD
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1550/1490nm DDM mã YTPS-G54-120LD

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166