Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1490/1550nm DDM mã YTPS-G45-120LD/

Module SFP quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

1,545,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1490/1550nm DDM mã YTPS-G45-120LD

Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 120Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1490/1550nm DDM mã YTPS-G45-120LD

1. 1.25G SFP SM DDM Tx1490/Rx1550 FP 120 KM LC with DDM

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 120 km LC with DDM
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1490nm ; RX :1550 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Single fiber SFP
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2195139120553 2758524707378167fc5771b3c4ec9109 z2195139120781 af7a1729a903a1406d8e5f9785b057c5 z2195139122489 ed39aeb48aea0802e95b303e56373b55 z2195139123239 2195bda621bdd7a2b0a8dc44f830ae7f z2195139125326 ff42e74149756ffa38144f0017b60e87 z2195139125335 662d4fa89a720cde245bda2384690bf5 z2195139127018 1a73997a51b6f21905b3ff792671b056 z2195139127162 c1f6c1aa1a6746d918668cca4981cbe4 z2195139127832 2e770daf4acf3fa23b079abdd89373ca z2195139128397 42268db482a60181ed2616b69c5623b3 z2195139129667 d4fd64e91b414e43ede83d55738f3213 z2195139131377 c15a0c7d794045fc3b07004e2a10a6d0 z2195139131456 bf07ff80f43ac7390eb69ac17bb288a4 z2195139131477 caa270318aa535af447e977df16bf14f z2195139132163 c37722e624c1210b20cf52e3fc672188 z2195139132642 f55e29409e7cdeb559b2d8fe8c16dce1 z2195139138222 9fec897fc7f8e77febb331ae81ee0f1c z2195139138223 aeffa4887b3b40b5ffe28d6fc87231d3 z2195139138225 04770bc0b268a5b373d54de1f2bf6d1e z2195139140582 4bbcc4104a8bff349cd48c78cb410fc6 z2195139140655 a0f9300650c02568f114291eda85a377 z2195139141938 397d502c9243d1db08bc3f464a969f55 z2195139144628 d078850c33792eb65474bee5d2c8a6f4 z2195139144839 23601d9000ec6c898ddfc9c9b260ef70 z2195139144840 084e5961eaddae78f19a73e26230c4b7 z2195139147114 c135dc0a21d12fd48828100cf337c161 z2195139147115 4aabadbf7ebcbfa64e961448991171d6 z2195139147116 a2bd37d38aa04c0f7cd65d6d130eea95 z2195139147117 412e0d687bcbe86282833e6c3106d48f z2195139148231 b779b305962cb9d4774a5c73fa61d480 z2195139149349 f99ba9ef353af8d8aba0434c98dd882f z2195139151028 0e6450e11584edcd8ff17b7ef5c2b5a1 z2195139151621 1a98259d5053ca87c47d57f09c4d92ac z2195139152143 61de2422001498a4f254ce01a2d5b807 z2195139152598 862aa300269e7ae4057e0331883556a6 z2195139152600 bb18454bf62892ceac217bb74d0c3448

Đánh giá Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1490/1550nm DDM mã YTPS-G45-120LD/
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 120km 1490/1550nm DDM mã YTPS-G45-120LD/

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166