Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 40km 1310nm DDM mã YTPD-G39-40LID

Module SFP Industrial quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 40km 1310nm DDM mã YTPD-G39-40LID

Giới thiệu sản phẩm

Module quang Industrial SFP Transceiver thương hiệu WINTOP (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 80Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang Industrial SFP Transceiver thương hiệu WINTOP phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công . (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 40km 1310nm DDM mã YTPD-G39-40LID

1. 1.25G SFP Industrial SM 1310nm FP 40km LC with DDM Dual Fiber

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 40 km LC with DDM industrial
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: 1310 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25 Gbps Dual fiber SFP industrial
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC Duplex
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng: Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z3027235884440 448191592f21725ff516a4dab5356ee1 z3027235886537 98bf546761f703829da5cbe29b1ba5e2 z3027235887960 83d8d9026d90303d2d1fe09fe9a8d783 z3027235896460 d1e5318ef4b68ffe2f39c138aa82f708 z3027235907272 38b336e9855b747b7d343cd8daf5251f

2 đánh giá cho Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 40km 1310nm DDM mã YTPD-G39-40LID
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 40km 1310nm DDM mã YTPD-G39-40LID
  1. Vũ Minh Quang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

  2. Lý Hồng Phong Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166