Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 20km 1310nm DDM mã YTPD-G39-20LID

Module SFP Industrial quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 20km 1310nm DDM mã YTPD-G39-20LID

Giới thiệu sản phẩm

Module quang Industrial SFP Transceiver thương hiệu WINTOP (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 80Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang Industrial SFP Transceiver thương hiệu WINTOP phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công . (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 20km 1310nm DDM mã YTPD-G39-20LID

1. 1.25G SFP Industrial SM 1310nm FP 20km LC with DDM Dual Fiber

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km LC with DDM industrial
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: 1310 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25 Gbps Dual fiber SFP industrial
  6. Nhiệt độ hoạt động: 0 – 70°C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Dual Fiber LC Duplex
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C, Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng: Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z3027233750607 845002a50f48e0bb86192f9c202af146 z3027233754071 db07e86194b2a6ca5ed89582555e8014 z3027233760876 a5a7d980bbb6d15d7227120da9f7dda4 z3027233764944 de79e323925f72a0c8fdf74061018b87 z3027233769364 b26450296d3052b937253d88643ebaad z3027233776711 e1d4aeb20adf3b425f00ff253a1ed14a

5 đánh giá cho Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 20km 1310nm DDM mã YTPD-G39-20LID
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 2 sợi quang 20km 1310nm DDM mã YTPD-G39-20LID
  1. Lê Thị Thanh Huyền Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

  2. Trần Thị Thùy Linh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với mua hàng ở đây. Sản phẩm chất lượng, giao hàng nhanh, người bán tư vấn rất nhiệt tình.

  3. Trần Văn Nam Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

  4. Nguyễn Thị Kim Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tuyệt vời, đúng như hình ảnh. Giao hàng nhanh, người bán rất hỗ trợ.

  5. Đỗ Duy Khang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua hàng ở đây và cảm thấy rất đáng tiền. Sản phẩm chất lượng, người bán tư vấn tận tình.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166