Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 80km 1550/1490nm DDM mã YT-PS-G54-80LI-D

Module SFP Industrial quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 80km 1550/1490nm DDM mã YT-PS-G54-80LI-D

Giới thiệu sản phẩm

Module quang Industrial SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 80Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang Industrial SFP Transceiver (Mini-GBIC, 1 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 80km 1550/1490nm DDM mã YT-PS-G54-80LI-D

1. 1.25G SFP Industrial SM DDM Tx1550/Rx1490 FP 80 KM LC with DDM

  1. Khoảng cách truyền cáp quang: 80 km LC with DDM
  2. Cổng kết nối quang: LC
  3. Bước sóng quang: TX: 1550nm ; RX :1490 nm
  4. Loại tín hiệu: Single-Mode
  5. Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps Single fiber SFP Industrial
  6. Nhiệt độ hoạt động: Công nghiệp:-40~+85 °C
  7. Nguồn điện: 3.3V
  8. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC
  9. Hỗ trợ Hot Pluggable
  10. Nhiệt độ hoạt động của module quang Chuẩn: 0~+70°C,Công nghiệp:-40~+85 °C
  11. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SF
  12. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:Các Router và Switches ATM, Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch, Các ứng dụng Fast Ethernet

z2195135197220 4fdc07468e4c1723103b3a4829f2c6f9 z2195135198088 a503b926a29130254ceb2e1634e9f99b z2195135201339 5d7669c754aa9a055226a2f9b9ef75bc z2195135201341 f96212009f62ce5c3b58bbafd82d7e95 z2195135201669 3ef5ab1a1ea6090aa73b4bf6bae0463f z2195135203292 e6648595e8151cc03ec6fc644c226ec2 z2195135206383 3b27c958c82cff27b90c3bb0b89f31f8 z2195135206384 fb0de6f18bdd5a9c68dc8da1736e9af3 z2195135209005 f65e40fb1296d2f7ac6e4a21aeeb62b9 z2195135210538 1e32754791a6df402bfc098c075b4b68 z2195135210797 21406b7d0cc395bf4bd7a5fa3313a99c z2195135210798 25acaaa4594c055cd1056e1937befc18 z2195135212873 c1aa19618c08470fdcee255ebb0413cc z2195135213666 1d7b8eea632cb027689c6a297e37b53f z2195135216173 b8130a904338a317108c9d0b40a82093 z2195135217138 3295d546d42345cc11b97330c988693e z2195135218543 5e981c989a295176470bc9a968c8d7d5 z2195135218546 4b28ffe825077b4998ab1131daf5f406 z2195135219329 23c27f586ed0ac5385ac04c351e769f2 z2195135219330 0d0d01a1ab1b18673f9a31cbac9074a8 z2195135223012 19744adba49e66df665fc0b4886fb9c8 z2195135223185 c529bf22b38d4f578bc0bab6893ae396 z2195135227719 e530dea66698cd327fb8cf53d61d32bf

3 đánh giá cho Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 80km 1550/1490nm DDM mã YT-PS-G54-80LI-D
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Module quang Industrial SFP 1.25 Gbps, 1 sợi quang 80km 1550/1490nm DDM mã YT-PS-G54-80LI-D
  1. Phạm Đức Anh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

  2. Phan Thị Ngọc Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh chóng, người bán nhiệt tình.

  3. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166