Hộp phối quang ODF 8FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3

Hộp phối quang ODF Khay Cố Định Gắn Rack 19” sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Hộp phối quang ODF 8FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3 hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Giới Thiệu :

Giá phối quang cố định Rack 19 Inch 8 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang.

Đó là với kích thước tiêu chuẩn 19 inch và thiết kế phù hợp để kiểm soát bán kính uốn cong của cáp bên trong bao vây để tránh tổn thất thêm quang. Khung này là lý tưởng cho các nhà cáp quang cáp kết nối lưu trữ, phân phối và quản lý.

Đặc Trưng :

Hộp phối quang ODF cố định 8FO đầy đủ phụ kiện:

– Với chất liệu thép cold-rol, được sơn tĩnh điện, thiết kế thẩm mỹ.

– Có khay quản lý đường cáp vào riêng hỗ trợ cho cả ba loại cáp đơn chiếc, loại bó và loại xòe quạt.

– Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC.

– Khoang làm việc dễ dàng phân bổ các đầu cáp vào, ra, các dây hàn quang, dây nhảy quang.

– Hộp phối quang gắn Rack dạng bật nắp (cố định) được sử dụng để kết nối cáp quang trực tiếp hoặc rẽ nhánh.

– Bên trong hộp phối quang ODF có khay hàn sợi quang để chứa các ống co nhiệt bên trong để bảo vệ mối hàn sợi quang.

– Hệ thống quản lý cáp bên trong được tích hợp để quản lý cáp quang vào cũng như dây nhảy, đảm bảo cho bán kính uốn cong được an toàn nhằm tránh gây đứt/gãy cũng như đảm bảo độ suy hao cho sợi quang.

– Vỏ: được làm bằng hộp kim thép, sơn tĩnh điện, màu sắc tùy chọn.

– Đầu giao tiếp quang: FC, SC, ST, LC, Simplex hoặc Duplex.

– Phụ kiện kèm theo: Adaptor, khay nối quang, ống co nhiệt, dây đai, phụ kiện gắn Rack…

 

Cấu tạo Hộp phối quang ODF cố định 8FO đầy đủ phụ kiện:

– Vỏ bằng sắt khép kín được phủ một lớp sơn tĩnh điện chống gỉ mầu trắng.

– Mặt trước gồm các thanh cài adapter, mỗi thanh có 12 lỗ cài adapter (SC, LC, FC hoặc ST).

– Mặt sau có 4 lỗ luồn cáp vào ra. Hộp phối quang 6FO: thép 1.0 mm, sơn tĩnh điện

– Vỏ hộp khay cố định gắn rack 19 inch: 1 cái

– Dây hàn quang: 8 sợi

– Adapter: 8 cái

– Khay đựng 24 co nhiệt: 01 cái

– Co nhiệt: 8 cái

– Ốc siết cáp: 8 con

– Ốc cố định cáp: 8 con

Ứng dụng Hộp phối quang ODF 8FO đủ phụ kiện:

– Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang – Fiber to the home (FTTH) – Hệ thống quang LAN/ WAN – Hệ thống CATV

z2380649357207 7154ff11b935fa8f9bca6fc5f96c9122 z2380649361186 499122b69567e625654d15929995a192 z2380649430026 bc88b6ce8eacb84fac85f4a3b82e6484 z2380649437272 453b5a34d00b03dc9eb36bcc98bf2c90 z2380649443749 8eaab869e1a844fd952ad4f9a82b64dc z2380649446898 770f96d8b67becfe7db9c9dcfc08a319 z2380649447726 9f7fddedc26a492cdd96e9ca5d1d39ce z2380649450067 007a3c58c47163bb11f71ea083e1548f

1 đánh giá cho Hộp phối quang ODF 8FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Hộp phối quang ODF 8FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3
  1. Phan Anh Tuấn Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua hàng ở đây và cảm thấy rất đáng tiền. Sản phẩm chất lượng, người bán tư vấn tận tình.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166