Hộp phối quang ODF 60FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3

Hộp phối quang ODF Khay Cố Định Gắn Rack 19” sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Hộp phối quang ODF 60FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3 hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Giới Thiệu :

Giá phối quang cố định Rack 19 Inch 60 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang.

Đó là với kích thước tiêu chuẩn 19 inch và thiết kế phù hợp để kiểm soát bán kính uốn cong của cáp bên trong bao vây để tránh tổn thất thêm quang. Khung này là lý tưởng cho các nhà cáp quang cáp kết nối lưu trữ, phân phối và quản lý.

Đặc Trưng :

Hộp phối quang ODF 60FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3 hiệu TCNET

– Với chất liệu thép cold-rol, được sơn tĩnh điện, thiết kế thẩm mỹ.

– Có khay quản lý đường cáp vào riêng hỗ trợ cho cả ba loại cáp đơn chiếc, loại bó và loại xòe quạt.

– Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC.

– Khoang làm việc dễ dàng phân bổ các đầu cáp vào, ra, các dây hàn quang, dây nhảy quang.

– Hộp phối quang gắn Rack dạng bật nắp (cố định) được sử dụng để kết nối cáp quang trực tiếp hoặc rẽ nhánh.

– Bên trong hộp phối quang ODF có khay hàn sợi quang để chứa các ống co nhiệt bên trong để bảo vệ mối hàn sợi quang.

– Hệ thống quản lý cáp bên trong được tích hợp để quản lý cáp quang vào cũng như dây nhảy, đảm bảo cho bán kính uốn cong được an toàn nhằm tránh gây đứt/gãy cũng như đảm bảo độ suy hao cho sợi quang.

– Vỏ: được làm bằng hộp kim thép, sơn tĩnh điện, màu sắc tùy chọn.

– Đầu giao tiếp quang: FC, SC, ST, LC, Simplex hoặc Duplex.

– Phụ kiện kèm theo: Adaptor, khay nối quang, ống co nhiệt, dây đai, phụ kiện gắn Rack…

Cấu tạo Hộp phối quang ODF 60FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3 hiệu TCNET

– Vỏ bằng sắt khép kín được phủ một lớp sơn tĩnh điện chống gỉ mầu trắng.

– Mặt trước gồm các thanh cài adapter, mỗi thanh có 12 lỗ cài adapter (SC, LC, FC hoặc ST).

– Mặt sau có 4 lỗ luồn cáp vào ra. Hộp phối quang 60FO: thép 1.0 mm, sơn tĩnh điện

– Vỏ hộp khay cố định gắn rack 19 inch: 1 cái

– Dây hàn quang: 60 sợi

– Adapter: 60 cái

– Khay đựng 24 co nhiệt: 04 cái

– Co nhiệt: 60 cái

– Ốc siết cáp: 8con

– Ốc cố định cáp: 8 con

Ứng dụng Hộp phối quang ODF 60FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3 hiệu TCNET

– Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang – Fiber to the home (FTTH) – Hệ thống quang LAN/ WAN – Hệ thống CATV

z2386112194499 d2a899f3cfc865a6a2175d7fb961f49b z2386112202629 58606b95dc971347a1c01de130186f84 z2386112204804 f5cb0d16afd398efcfe2b9b5222fdbee z2386112203365 5286eb23a97de671aa440bd633a61929 z2386112206048 c87ab9059ad0b9fac2f34427a7081055 z2386112217383 b961c1de2621592b1bed87d7aa0f9975 z2386112220446 94c32fd53345e3fbe776a94f0b4bb9fe z2386112221712 7d5a52851419888690ff8765a43baca1 z2386112225759 9710cfd743c65d01f8e687a33b5021ac

3 đánh giá cho Hộp phối quang ODF 60FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Hộp phối quang ODF 60FO Khay Cố Định Gắn Rack 19” LC Duplex OM3
  1. Đặng Ngọc Tân Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng tốt, đáp ứng kỳ vọng. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng, người bán thân thiện.

  2. Lý Minh Đức Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

  3. Lê Ngọc Ánh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tuyệt vời, đúng như hình ảnh. Giao hàng nhanh, người bán rất hỗ trợ.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166