Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET

Sản xuất Fast Connector quang hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất đầu nối quang nhanh , Fast Connector yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

1. Giới thiệu : Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET

Fast Conector SC/UPC đáp ứng các yêu cầu mới nhất về tiêu chuẩn kỹ thuật thiết bị kết nối, đảm bảo cơ chế kết nối cơ khí nhanh và đáng tin cậy.

2. Đặc điểm nổi bật: Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET

– Có ống giữ sợi quang

– Quá trình thi công không yêu cầu phải có dầu bảo vệ sợi quang và không yêu cầu bộ dụng cụ thi công phức tạp như máy hàn.

– Lắp đặt rất nhanh và dễ dàng, thi công đảm bảo ít hơn 3 phút

– Hỗ trợ sử dụng và lắp đặt lại không ít hơn 5 lần

– Suy hao mối nối thấp (bình quân là 0.25 dB) và Suy hao phản hồi cao

3. Hướng dẫn lắp đặt: Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET

– Dụng cụ thi công: chỉ yêu cầu bộ dụng cụ cơ bản cho thi công cáp quang như kềm tuốt vỏ cáp quang, kìm tuốt lớp bọc sợi quang, dụng cụ cắt, tách và làm sạch sợi quang như khăn lau, cồn…

(1). Bóc lớp vỏ bọc ngoài cùng, cắt và tuốt cáp quang theo đúng kích thước minh họa như hình ảnh dưới đây.

(2). Làm sạch đầu cáp quang, từ từ đưa đầu dây cáp quang vừa tuốt vào ống đỡ bên trong fasconector để đầu sợi quang tiếp xúc với đầu kết nối của fast connector cho đến khi sợi cáp hơi cong lên.

(3). Trượt để khóa đầu cáp quang và sau đó đậy nắp fast connector

(4). Vặn ốc để xoáy nắp fast connector và chụp nắp vỏ bọc vào để hoàn thành việc lắp đặt

4 Hướng dẫn tháo đầu Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET

Đầu fastconector cho phép tháo lắp để sử dụng lại không ít hơn 5 lần.

(1). Tháo đầu fastconector khỏi thiết bị, đậy nắp đầu quang và tháo vỏ ra khỏi fast connector

(2). Kéo khóa đầu fast connector để giải phóng đầu cáp

(3). Vặn nắp giữ cáp đầu fast connector và từ từ kéo sợi cáp quang ra khỏi đầu fastconector

6. Thông số kỹ thuật: Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET

Tiêu chuẩn Thông số kỹ thuật
Môi trường sử dụng Cáp ngoài trời, cáp trong nhà 2x3mm
Kích thước sợi cáp quang 125 µ m (G.657A)
Kích thước ống đệm 250 µ m
Loại cáp quang Dây đơn
Suy hao mối nối ≤0.5db (1310nm&150nm)
Suy hao phản hồi ≤0.45dB (UPC); ≤0.5dB (APC);
Lực kéo tối đa khi chưa vặn đầu xiết cáp của fast connector > 5 N
Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fast connector > 10 N
Độ bền va đập > 50 N
Nhiệt độ sử dụng -40 ~+75
Độ bền va đập khi đang hoạt động ▲ IL ≤ 0.5dB▲ RL ≤ 5dB

7. Chú ý: Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET

– Hộp kỹ thuật ngoài trời cần có để bảo vệ đầu nối và cáp quang khỏi bụi

– Khuyến nghị đeo kính và găng tay để tránh bị thương bởi đầu cáp quang

– Tránh nhìn trực tiếp vào đầu đèn chiếu laser trong bất cứ trường hợp nào

sc upc fast connector 1 1030x687 1 sc upc fast connector 2 1030x687 1 sc upc fast connector 3 1030x687 1 sc upc fast connector 4 1030x687 1

5 đánh giá cho Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Fast Connector SC/UPC chuôi vặn Hiệu TCNET
  1. Hoàng Ngọc Minh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

  2. Trần Văn Nam Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  3. Lê Ngọc Ánh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  4. Lê Thị Thanh Huyền Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh chóng, người bán nhiệt tình.

  5. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166