Dây nối quang SC/PC Simplex 50/125 Multi-mode OM4 hiệu TCNET

Dây nối quang Fiber Pigtail sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

11,000 

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Dây nối quang SC/PC Simplex 50/125 Multi-mode OM4 hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất dây nhảy quang Fiber PatchCord theo yêu cầu số mét , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

Giới thiệu : Dây nối quang SC/PC Simplex 50/125 Multi-mode OM4 hiệu TCNET

Dây hàn quang Multimode SC/PC OM4 ( đầu vuông lớn) là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Nó thường có chiều dài 1.5m và đường kính lớp vỏ bảo về 0.9mm; 2.0mm; 3.0mm

Dây hàn quang Multimode SC/PC OM4 ( đầu vuông lớn) là sản phẩm dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện, bạn có thể tùy chọn chiều dài cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

Dây hàn quang Multimode SC/PC OM4 ( đầu vuông lớn) có thể tùy chọn lõi sợi 62.5/125 micron (OM1) hoặc 50/125 micron (OM2; OM3; OM4 )

Đặc điểm nổi bật: Dây nối quang SC/PC Simplex 50/125 Multi-mode OM4 hiệu TCNET

  • Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
  • Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
  • Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
  • Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
  • Nhiều chủng loại đầu nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn
  • Loại sợi quang: 50/125micron

Simplex 50/125 Multi-mode LC/SC/ST/FC Pigtail

Parameter

Unit

FC, SC, LC, ST, MU, DIN, D4, MPO, SC/APC, FC/APC, LC/APC, MU/APC Duplex, MTRJ/Female, MTRJ/Male

SM(9/125 SMF-28 OR equivalent OS1)

MM(50/125,62.5/125(OM2&OM1)),50/125,10G(MM)OM3

PC

UPC

APC

PC

insertion loss(typical)

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

return loss

dB

≤45

≤50

≤60

≤30

Operating wavelength

nm

1310, 1510

Exchangeability

dB

≤0.2

Vibration

dB

≤0.2

Operating temperature

°C

-40~75

Storage temperature

°C

-40~85

Cable Type

Simplex or duplex(zip cord) ᶲ3.0, ᶲ2.0, ᶲ0.9, PVC or LSZH

z2475835640332 bc7d67aa6013210c565dbb3cda71f310 z2475835642319 d4628ffde5beb548e9cdaa93a1283e06 z2475835652949 7e2453390b1742a5af8a6b3812bc1ac5 z2475835654231 9f7306e5d3b5dce687f6610b2068acfe z2475835658301 9b2bfea07c6bcc2011d4b449d2398182 z2475835660190 6dd4540efc41254c28df8760940c2a44 z2475835664263 7f5ffb31c4ec6acfc2fc83d3a27229b7 z2475835668091 fed371f42be3c2a633c127ae5f5309b5 z2475835671814 03467eb9cbd415410135c48e303a394d z2475835672245 f9aa48d68e06ef75283d0faca78e5573 z2475835681181 ff8909067b5655575bd89fde4219f776 z2475835682167 a14a753f03c827034d11393c92a81932 z2475835687880 60f56f0e362dbc6642cbe8fb95a9be2a

5 đánh giá cho Dây nối quang SC/PC Simplex 50/125 Multi-mode OM4 hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Dây nối quang SC/PC Simplex 50/125 Multi-mode OM4 hiệu TCNET
  1. Ngô Thị Hà My Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

  2. Lê Thị Thanh Huyền Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, đúng mô tả. Dịch vụ khách hàng tốt, rất thân thiện và hỗ trợ.

  3. Hồ Quang Hiếu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

  4. Nguyễn Văn Hùng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

  5. Trần Minh Châu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng cực kỳ nhanh, sản phẩm đẹp và chất lượng. Đóng gói chắc chắn, người bán tư vấn nhiệt tình.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166