Dây nối quang bó mềm FC/UPC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET

Dây nối quang Fiber Pigtail sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

125,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Dây nối quang bó mềm FC/UPC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất dây nhảy quang Fiber PatchCord theo yêu cầu số mét , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

Giới thiệu : Dây nối quang bó mềm FC/UPC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET

Dây hàn quang Singlemode FC/UPC ( đầu tròn vặn ) là sản phẩm dùng để hàn nối vào cáp quang và cắm vào hộp phối quang ODF. Nó thường có chiều dài 1.5m và đường kính lớp vỏ bảo về 0.9mm; 2.0mm; 3.0mm

Dây hàn quang Singlemode FC/UPC( đầu tròn vặn ) là sản phẩm dùng cho việc kết nối các thiết bị hoặc nhảy từ hộp phối quang ODF sang thiết bị quang điện, bạn có thể tùy chọn chiều dài cũng như đường kính lớp vỏ bảo vệ (0.9mm, 2.0mm, 3.0mm).

Đặc điểm nổi bật: Dây nối quang bó mềm FC/UPC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET

  • Suy hao tiếp xúc thấp, Suy hao phản hồi cao
  • Sản xuất từ các vật liệu có chất lượng cao
  • Độ bền cao với trên 1000 lần tháo lắp
  • Tùy chọn đường kính vỏ bảo vệ φ3.0, φ2.0, φ0.9mm
  • Nhiều chủng loại đầu nối FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU … tùy chọn
  • Loại sợi quang: 9/125micron

Simplex 9/125 Single-mode LC/SC/ST/FC Pigtail

Parameter

Unit

FC, SC, LC, ST, MU, DIN, D4, MPO, SC/APC, FC/APC, LC/APC, MU/APC Duplex, MTRJ/Female, MTRJ/Male

SM(9/125 SMF-28 OR equivalent OS1)

MM(50/125,62.5/125(OM2&OM1)),50/125,10G(MM)OM3

PC

UPC

APC

PC

insertion loss(typical)

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

return loss

dB

≤45

≤50

≤60

≤30

Operating wavelength

nm

1310, 1510

Exchangeability

dB

≤0.2

Vibration

dB

≤0.2

Operating temperature

°C

-40~75

Storage temperature

°C

-40~85

Cable Type

Simplex or duplex(zip cord) ᶲ3.0, ᶲ2.0, ᶲ0.9, PVC or LSZH

0024595 3m 12 fiber fc pigtail single mode os2 0024608 3m 6 fiber fc pigtail single mode os2

5 đánh giá cho Dây nối quang bó mềm FC/UPC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Dây nối quang bó mềm FC/UPC Simplex 9/125 Single-mode hiệu TCNET
  1. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  2. Phan Thị Quỳnh Anh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng siêu tốc, sản phẩm chất lượng như quảng cáo. Bao bì đẹp và bảo vệ sản phẩm tốt.

  3. Lê Thị Thanh Huyền Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

  4. Vương Minh Tú Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng cực kỳ nhanh, sản phẩm đẹp và chất lượng. Đóng gói chắc chắn, người bán tư vấn nhiệt tình.

  5. Nguyễn Thị Kim Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm nhận được đúng như hình, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh, gói hàng cẩn thận. Sẽ mua thêm lần sau!

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166