Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC, Singlemode 9/125 Duplex hiệu TCNET

5.0 (1 đánh giá) 365 đã bán

Original price was: 53,000 ₫.Current price is: 47,000 ₫.

Dây nhảy quang Fiber PatchCord sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh
0914453166