Dây nhảy quang MPO-MPO, Multimode OM4 Simplex hiệu TCNET

Dây nhảy quang Fiber PatchCord sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Dây nhảy MPO-MTP-E2000-MTRJ là một loại dây cáp được sử dụng trong việc kết nối các thiết bị mạng. Dây này có đầu nối MPO ở một đầu và đầu nối MTP-E2000-MTRJ ở đầu kia. Đầu nối MPO được sử dụng để kết nối các thiết bị mạng có cùng kiểu đầu nối, trong khi đầu nối MTP-E2000-MTRJ được sử dụng để kết nối với các thiết bị có kiểu đầu nối khác nhau. Dây nhảy này có khả năng truyền tải tín hiệu mạng nhanh chóng và ổn định, giúp tăng cường hiệu suất và độ tin cậy của mạng.
Dây nhảy quang MPO-MPO, Multimode OM4 Simplex hiệu TCNETSản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vnSản xuất dây nhảy quang Fiber PatchCord theo yêu cầu số mét , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt NamDây nhảy quang MPO-MPO, Multimode OM4 Simplex hiệu TCNETDây nhảy quang MPO to MPO PATCHCORD Single-mode là sản phẩm được sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp. Sản phẩm là nơi tiếp nối giữa hộp nối và thiết bị, với đặc trưng UPC thiết bị sẽ tăng độ suy hao cần thiết tiếp cận khoảng nhạy, đặc trưng của công nghiệp truyền hình.Thông Tin : Dây nhảy quang MPO-MPO, Multimode OM4 Simplex hiệu TCNETDây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn UPC/APC.www.mangthanhcong.vn chuyên sản xuất và phân phối các sản phẩm dây nhảy quang các loại, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, độ ổn định với chất lượng hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.Đặc điểm kỹ thuật:Đầu nối phải: MPO, loại sợi tùy chọn Multimode OM4, SM 9/125umĐầu nối trái: MPO, sợi Multimode OM4, SM 9/125umChiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.– Số lần kết nối: 1000 lần– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>55 dB; APC >60 dBmtp om4 patch cable 07 1030x687 1 mtp om4 patch cable 07 1030x687 2 mtp om4 patch cord 3 1030x687 1 mtp om4 patch cord 4 1030x687 1 mtp om4 patch cords 08 1030x687 1

Đọc thêm thông tin về:

2 đánh giá cho Dây nhảy quang MPO-MPO, Multimode OM4 Simplex hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Dây nhảy quang MPO-MPO, Multimode OM4 Simplex hiệu TCNET
  1. Hồ Ngọc Bảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất ấn tượng với tốc độ giao hàng và chất lượng sản phẩm. Người bán thân thiện và hỗ trợ tốt.

  2. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166