Dây nhảy quang DAC QSFP28 To QSFP28 100G Dài 3M mã ASS-100G-P-DAC-3M hiệu WINTOP

Module SFP DAC quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Dây nhảy quang DAC QSFP28 To QSFP28 100G Dài 3M mã ASS-100G-P-DAC-3M hiệu WINTOP

PRODUCT FEATURES : Dây nhảy quang DAC QSFP28 To QSFP28 100G Dài 3M mã ASS-100G-P-DAC-3M hiệu WINTOP

  1. l Four-channel full-duplex active optical cable
  2. l Transmission data rate up to 11.3Gbit/s per channel
  3. l Reliable VCSEL array technology using multi-mode fiber
  4. l Available in standard lengths of 3, 5, 10, 15, 20, 30, 50,100m
  5. l Low power consumption <1.5W
  6. l Operating case temperature 0°C to +70°C
  7. l 3.3V power supply voltage
  8. l RoHS 6 compliant
  9. l Hot Pluggable QSFP form factor
  10. APPLICATIONS : Dây nhảy quang DAC QSFP28 To QSFP28 100G Dài 3M mã ASS-100G-P-DAC-3M hiệu WINTOP
  11. Infiniband QDR/DDR/SDR
  12. Data center
  13. 40G Ethernet
  14. 4G/8G/10G Fiber Channel

z3027238819578 69d43761524a0eee2b0e9eb43b4ba89c z3027238877284 eaeb6e5e78db6ea1d87aef8075a6dc34 z3027238876866 1911d36073ba4355b7eb77e6876477ea z3027238842242 6ff0efe147edda2c2c85341eb5c8ce2d z3027238825091 9ed3d6fc5ac934eb44a1a1f8dad5ea37 z3027238852697 555a5164be9aa4dfc44a8d366fe3fff8 z3027238810789 e493bf49f87f636825bec13baf0508fb z3027238818432 c8516eaf1a5022e6c2b11afb6c90b467 z3027238895580 df20fbb3139bb5d03ae5a9d29b616b58

1 đánh giá cho Dây nhảy quang DAC QSFP28 To QSFP28 100G Dài 3M mã ASS-100G-P-DAC-3M hiệu WINTOP
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Dây nhảy quang DAC QSFP28 To QSFP28 100G Dài 3M mã ASS-100G-P-DAC-3M hiệu WINTOP
  1. Trịnh Thị Thu Hà Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng siêu nhanh, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166