Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 4×10/100Base-T(X) P.S.E.port and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-DS105-1GF4T-AF

Bộ chuyển đổi Switch quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 4×10/100Base-T(X) P.S.E.port and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-DS105-1GF4T-AF

YT-DS105-1GF4T-AF Ethernet Switch là loại switch POE Ethernet loại plug-and-play, hỗ trợ tối đa 4×10/100Base-T(X) P.S.E.port and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt, không sử dụng quạt, tiêu thụ điện năng thấp, thiết kế Class 4 công nghiệp với cấp độ bảo vệ IP30 , và hỗ trợ tiêu chuẩn cấp nguồn Ethernet IEEE802.3at. Các khoảng cách cung cấp điện là 100 mét, thiết kế đơn giản và đáng tin cậy, sử dụng chip tiết kiệm năng lượng POE tiên tiến. Khi không có dữ liệu và truyền điện, các giao diện sẽ tự động chuyển sang trạng thái tiết kiệm năng lượng, giảm tiêu thụ điện năng tối đa và cắt giảm chi phí vận hành.

Features

– POE 4×10/100Base-T(X) P.S.E.port and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt

– Sử dụng cáp quang Singlemode

– Kết nối cổng quang 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt

– Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20km

– Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

– POE 4×10/100Base-T(X) P.S.E.port and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt

– Tự động kết nối MDI/MDI-X.

– Tự động chuyển hướng 10/100M (full-duplex).

– Hỗ trợ địa chỉ MAC.

– Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

– MAC address table: 1K.

– Lưu trữ và chuyển tiếp.

– Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

– Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

– Input voltage: 100~240VAC.

– Input current: max 30mA.


  • Tecnology

    Standards:

    IEEE 802.3 10BaseT, IEEE 802.3u 100BaseT

    IEEE 802.3ab 1000BaseT , IEEE 802.3z 1000BaseFX

    Switch Properties

    Switching bandwidth : 12Gbps Packet Buffer Size : 1Mb MAC table size : 8K Jumbo Frames: 9.6K Bytes Port

    LED Light : PWR, Link/ACT,SPD,POE

  • Physical Characteristics Housing : Mental,IP30Protection Size: 290mm*165mm*45mmWeight : 1250gInstallation: Desk / Wall mounting

    Environmental Limits

    Operating temperature: -20 ~ 60°C (-4 ~ 140°F) Storage temperature: -40 ~ 85°C (-40 ~ 185°F) Ambient relative humidity: 5 ~ 95% (non-condensing) Standard and certificate

    EMI: FCC Part 15/CISPR22(EN55022):Class A

    EMS:

    IEC61000-4-2 (ESD) 4class,IEC 61000-4-3 (RS) 3class,IEC 61000-4- 4 (EFT) 4class, IEC 61000-4-5 (Surge) 4class,IEC 61000-4-6 (CS)

    3class

    Vibration: IEC 60068-2-6

    Shock: IEC 60068-2-27

    Free fall: IEC 60068-2-32

  • z2285331842838 17658bcd2be82fa0d20e563b2f6778eb z2285331854300 f9cebc103c2e7b5755ce55488ae77aea z2285331855281 ecebaadb4b8cf553333766e50c2cadff z2285331855930 97e7ab9b3436d55425dfdc8b570cd4e7 z2285331861631 11c207cf8bfdd87e88bf9d124224afda z2285331863051 b565b5f6e671f47892e261ca6a42f63a z2285331865812 5751c38987eb85028d7a4de10d155463 z2285331867373 e7cb27c639b18a8d697c91cf222fbef1
4 đánh giá cho Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 4×10/100Base-T(X) P.S.E.port and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-DS105-1GF4T-AF
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 4×10/100Base-T(X) P.S.E.port and 1×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-DS105-1GF4T-AF
  1. Nguyễn Thị Bích Trâm Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng tốt, đáp ứng kỳ vọng. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng, người bán thân thiện.

  2. Bùi Ngọc Quỳnh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng cực kỳ nhanh, sản phẩm đẹp và chất lượng. Đóng gói chắc chắn, người bán tư vấn nhiệt tình.

  3. Lê Thị Thanh Huyền Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

  4. Phan Anh Tuấn Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh chóng, người bán nhiệt tình.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166