Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 4×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 2×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-DS106-2GF4GT-AF

Bộ chuyển đổi Switch quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 4×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 2×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-DS106-2GF4GT-AF

YT-DS106-2GF4GT-AF Ethernet Switch là loại switch POE Ethernet loại plug-and-play, hỗ trợ tối đa 4×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 2×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt , không sử dụng quạt, tiêu thụ điện năng thấp, thiết kế Class 4 công nghiệp với cấp độ bảo vệ IP30 , và hỗ trợ tiêu chuẩn cấp nguồn Ethernet IEEE802.3at. Các khoảng cách cung cấp điện là 100 mét, thiết kế đơn giản và đáng tin cậy, sử dụng chip tiết kiệm năng lượng POE tiên tiến. Khi không có dữ liệu và truyền điện, các giao diện sẽ tự động chuyển sang trạng thái tiết kiệm năng lượng, giảm tiêu thụ điện năng tối đa và cắt giảm chi phí vận hành.

Features

– POE 4×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 2×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt

– Sử dụng cáp quang Singlemode

– Kết nối cổng quang 2×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt

– Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20km

– Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

– POE 4×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 2×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt

– Tự động kết nối MDI/MDI-X.

– Tự động chuyển hướng 10/100/1000M (full-duplex).

– Hỗ trợ địa chỉ MAC.

– Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

– MAC address table: 1K.

– Lưu trữ và chuyển tiếp.

– Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

– Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

– Input voltage: 100~240VAC.

– Input current: max 30mA.


  • Tecnology

    Standards:

    IEEE 802.3 10BaseT, IEEE 802.3u 100BaseT

    IEEE 802.3ab 1000BaseT , IEEE 802.3z 1000BaseFX

    Switch Properties

    Switching bandwidth : 12Gbps Packet Buffer Size : 1Mb MAC table size : 8K Jumbo Frames: 9.6K Bytes Port

    LED Light : PWR, Link/ACT,SPD,POE

  • Physical Characteristics Housing : Mental,IP30Protection Size: 290mm*165mm*45mmWeight : 1250gInstallation: Desk / Wall mounting

    Environmental Limits

    Operating temperature: -20 ~ 60°C (-4 ~ 140°F) Storage temperature: -40 ~ 85°C (-40 ~ 185°F) Ambient relative humidity: 5 ~ 95% (non-condensing) Standard and certificate

    EMI: FCC Part 15/CISPR22(EN55022):Class A

    EMS:

    IEC61000-4-2 (ESD) 4class,IEC 61000-4-3 (RS) 3class,IEC 61000-4- 4 (EFT) 4class, IEC 61000-4-5 (Surge) 4class,IEC 61000-4-6 (CS)

    3class

    Vibration: IEC 60068-2-6

    Shock: IEC 60068-2-27

    Free fall: IEC 60068-2-32

  • z2285339343561 9d6cd54c341e9a8f717ad4f642c2dcfa z2285339344640 0ac13dac6b85e51822c8f3dcd075bd59 z2285339349058 90725a8934ba0262b734cb8224c8012c z2280178411095 d2d915247660c0fcc9c6d26fb57b8ec4 1 z2280178412224 6db79b5582067064e2876f6e42199530 1 z2280178412963 389c6c7c1432067e66a4777642f40658 1 z2280178420671 d86ea823a34c7c8712855d9686f28e54 1 z2280178427571 7555aa3c4bfb99c504bb8bdb9f048dd1 1 z2280178431758 de69a3561da8343952f0ea6ed9e764d7 1 z2280178433040 6c4149d796357d3bf61c1b778b7bd52d 1 z2280178443063 be45464dda4dcaa0855bda4fd125e8ab 1 z2280178447338 ba4fd43187c9faef4cd88e7478347622 1 z2285339335670 58c4cb9cea9a8d08baade8bed6be9a18 z2285339335754 5aa234d192536827b2e187b8db9668a1 z2285339340881 529a783af44baaedf2def989f95f9868 z2285339333621 38b6994e2beac1cc6b9edbb1bbfb0134
1 đánh giá cho Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 4×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 2×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-DS106-2GF4GT-AF
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi switch quang điện POE 4×10/100/1000Base-T(X) P.S.E.ports and 2×1000Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC, 65Watt mã YT-DS106-2GF4GT-AF
  1. Đỗ Thị Hồng Nhung Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng siêu tốc, sản phẩm chất lượng như quảng cáo. Bao bì đẹp và bảo vệ sản phẩm tốt.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166