Bộ chuyển đổi switch quang 8×10/100Base-T(X) ports and 1×100Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC mã YT-DS209-1F8T

Bộ chuyển đổi Switch quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi switch quang 8×10/100Base-T(X) ports and 1×100Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC mã YT-DS209-1F8T

YT-DS209-1F8T là một loại bộ chuyển mạch Ethernet không được quản lý plug-and-play, hỗ trợ 8 cổng RJ45 10/100 Base-T (x) and 1×100Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC. Không có quạt, tiêu thụ thấp và thiết kế cấp công nghiệp. Khả năng làm việc ổn định hơn. Để đáp ứng các ứng dụng trong các môi trường công nghiệp khác nhau, nó cũng có thể cung cấp loại nhiệt độ rộng trong chỗ ở với nhiệt độ giới hạn (lên đến -40 ~ 75 ° C).

Features

– 8×10/100Base-T(X) ports and 1×100Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC

– Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm.

– Kết nối cổng quang Fiber SC Dual Fiber

– Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 20 km

– Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

– Hỗ trợ 8 cổng RJ45 10/100M và 1×100Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC

– Tự động kết nối MDI/MDI-X.

– Tự động chuyển hướng 10/100M (full-duplex).

– Hỗ trợ địa chỉ MAC.

– Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

– MAC address table: 1K.

– Lưu trữ và chuyển tiếp.

– Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

– Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

– Input voltage: 100~240VAC.

– Input current: max 30mA.


Technology
Standard IEEE802.3、IEEE802.3u、IEEE802.3x
Flow control IEEE802.3x
MAC address 8K
Interface
RJ45 Ports 10/100M auto connection, Full/Half duplex or force work mode, and support MDI/MDI-X connection
Fiber Ports 1×100Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC
LED indicator PWR、SYS、Link/ACT
Power
Input power 110~220VDC(100~300VDC)Or100~240VAC(85~264VAC)
Input current 0.25A(@110VAC/VDC)
Connector 3 bits terminal block
Environmental
Operating Temperature -20~60℃ (wide temperature optional)
Storage Temperature -40~85℃
Relative Humidity 5%~95%(non-condensing)
Mechanical
Shell IP30protection, metal case
Installation desktop
W×H×D 185mm*134mm*35mm
Approvals
EMI FCC Part 15,CISPR(EN55022)class
EMS EN61000-4-2(ESD), Level 3 

EN61000-4-3(RS), Level 3

EN61000-4-4(EFT), Level 3

EN61000-4-5(Surge), Level 3

EN61000-4-6(CS), Level 3

EN61000-4-8, 100A/m

EN61000-4-12

Shock IEC 60068-2-27
Free Fall IEC 60068-2-32
Vibration IEC 60068-2-6
After-sales service
Warranty 2 years

z2277173162811 e45a73577e81f53040063b55971330df z2277173173192 026f0e9df141fc93c00f74fb2c9ac96c z2277173174759 a88ad42b757609a1750f86418132ad5d z2277173147124 7ca2e261933c89d9b425333f86fe38a6 z2277173149353 c6e762eed92c588fa37b78a440e7c9fe z2277173153408 b1a47a8897946aa818f8c7d7ec313a52 z2277173156774 1f4155fd61088dd2b431072994bf0587 z2277173160975 73feff22d10efc13ea4cd76c25b7dbe6 z2277173162439 980a11da05d35f463ece7f5a95931f56 z2277173175923 e56c34d448807112f08bebbb3f521c28 z2277173177483 22e2694a694a2dcd36f4a23fa41b427c

2 đánh giá cho Bộ chuyển đổi switch quang 8×10/100Base-T(X) ports and 1×100Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC mã YT-DS209-1F8T
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi switch quang 8×10/100Base-T(X) ports and 1×100Base-F(X) port, Single-mode, 20Km, SC mã YT-DS209-1F8T
  1. Đinh Thị Mai Phương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua sắm ở đây là trải nghiệm tuyệt vời, sản phẩm đúng như quảng cáo, giao hàng nhanh.

  2. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166