Bộ chuyển đổi switch quang 24×10/100Base-T(X) ports and 2×Gigabit combo ports, SFP socket mã YT-CS1026-2GF2GT24T

Bộ chuyển đổi Switch quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi switch quang 24×10/100Base-T(X) ports and 2×Gigabit combo ports, SFP socket mã YT-CS1026-2GF2GT24T

YT-CS1026-2GF2GT24T là một loại bộ chuyển mạch Ethernet không được quản lý plug-and-play, hỗ trợ 24 cổng RJ45 10/100 Base-T (x) and 2×Gigabit combo ports, SFP socket. Không có quạt, tiêu thụ thấp và thiết kế cấp công nghiệp. Khả năng làm việc ổn định hơn. Để đáp ứng các ứng dụng trong các môi trường công nghiệp khác nhau, nó cũng có thể cung cấp loại nhiệt độ rộng trong chỗ ở với nhiệt độ giới hạn (lên đến -40 ~ 75 ° C).

Features

– 24 cổng TX RJ45 tốc độ 10/100Mbps và 2×Gigabit combo ports, SFP socket Fiber

– Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm. or Multimode 50/125nm

– Kết nối cổng quang Fiber SFP

– Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 150km

– Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

– Hỗ trợ 24 cổng RJ45 10/100M và 2×Gigabit combo ports, SFP socket

– Tự động kết nối MDI/MDI-X.

– Hỗ trợ VLAN.

– Tự động chuyển hướng 10/100M (full-duplex).

– Hỗ trợ địa chỉ MAC.

– Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

– MAC address table: 1K.

– Lưu trữ và chuyển tiếp.

– Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

– Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

– Input voltage: 100~240VAC.

– Input current: max 30mA.


Technology
Standard IEEE802.3、IEEE802.3u、IEEE802.3x
Flow control IEEE802.3x
MAC address 8K
Interface
RJ45 Ports 10/100M auto connection, Full/Half duplex or force work mode, and support MDI/MDI-X connection
Fiber Ports 2×Gigabit combo ports, SFP socket
LED indicator PWR、SYS、Link/ACT
Power
Input power 110~220VDC(100~300VDC)Or100~240VAC(85~264VAC)
Input current 0.25A(@110VAC/VDC)
Connector 3 bits terminal block
Environmental
Operating Temperature -20~60℃ (wide temperature optional)
Storage Temperature -40~85℃
Relative Humidity 5%~95%(non-condensing)
Mechanical
Shell IP30protection, metal case
Installation desktop
W×H×D 185mm*134mm*35mm
Approvals
EMI FCC Part 15,CISPR(EN55022)class
EMS EN61000-4-2(ESD), Level 3

EN61000-4-3(RS), Level 3

EN61000-4-4(EFT), Level 3

EN61000-4-5(Surge), Level 3

EN61000-4-6(CS), Level 3

EN61000-4-8, 100A/m

EN61000-4-12

Shock IEC 60068-2-27
Free Fall IEC 60068-2-32
Vibration IEC 60068-2-6
After-sales service
Warranty 2 years

 

021637156b

3 đánh giá cho Bộ chuyển đổi switch quang 24×10/100Base-T(X) ports and 2×Gigabit combo ports, SFP socket mã YT-CS1026-2GF2GT24T
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi switch quang 24×10/100Base-T(X) ports and 2×Gigabit combo ports, SFP socket mã YT-CS1026-2GF2GT24T
  1. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua hàng ở đây và cảm thấy rất đáng tiền. Sản phẩm chất lượng, người bán tư vấn tận tình.

  2. Nguyễn Văn Hùng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

  3. Lưu Thị Thanh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với mua hàng ở đây. Sản phẩm chất lượng, giao hàng nhanh, người bán tư vấn rất nhiệt tình.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166