Bộ chuyển đổi switch quang 12×10/100/1000Base-T(X) ports and 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed mã YT-CS7024-12GF12GT

Bộ chuyển đổi Switch quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi switch quang 12×10/100/1000Base-T(X) ports and 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed mã YT-CS7024-12GF12GT

YT-CS7024-12GF12GT là một loại bộ chuyển mạch Ethernet quản lý plug-and-play, hỗ trợ 12 cổng RJ45 10/100/1000 Base-T (x) and 12×1000Base-F(X), SFP socket, mânged . Không có quạt, tiêu thụ thấp và thiết kế cấp công nghiệp. Khả năng làm việc ổn định hơn. Để đáp ứng các ứng dụng trong các môi trường công nghiệp khác nhau, nó cũng có thể cung cấp loại nhiệt độ rộng trong chỗ ở với nhiệt độ giới hạn (lên đến -40 ~ 75 ° C).

Features

– 12 cổng TX RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps và 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

– Sử dụng cáp quang Singlemode 9/125nm. or Multimode 50/125nm

– Kết nối cổng quang 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

– Truyền dữ liệu tín hiệu quang lên tới 150km

– Tương thích chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u/ab/z.

– Hỗ trợ 12×10/100/1000Base-T(X) ports and 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed

– Tự động kết nối MDI/MDI-X.

– Tự động chuyển hướng 10/100/1000M (full-duplex).

– Hỗ trợ địa chỉ MAC.

– Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC.

– MAC address table: 1K.

– Lưu trữ và chuyển tiếp.

– Đèn LED hiển thị tình trạng làm việc của thiết bị.

– Hỗ trợ độ dài gói tin 1552/ 1536 byte.

– Input voltage: 100~240VAC.

– Input current: max 30mA.


Technology
Standard IEEE802.3、IEEE802.3u、IEEE802.3x
Flow control IEEE802.3x
MAC address 8K
Interface
RJ45 Ports 10/100/1000M auto connection, Full/Half duplex or force work mode, and support MDI/MDI-X connection
Fiber Ports 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed
LED indicator PWR、SYS、Link/ACT
Power
Input power 110~220VDC(100~300VDC)Or100~240VAC(85~264VAC)
Input current 0.25A(@110VAC/VDC)
Connector 3 bits terminal block
Environmental
Operating Temperature -20~60℃ (wide temperature optional)
Storage Temperature -40~85℃
Relative Humidity 5%~95%(non-condensing)
Mechanical
Shell IP30protection, metal case
Installation desktop
W×H×D 185mm*134mm*35mm
Approvals
EMI FCC Part 15,CISPR(EN55022)class
EMS EN61000-4-2(ESD), Level 3  

EN61000-4-3(RS), Level 3

EN61000-4-4(EFT), Level 3

EN61000-4-5(Surge), Level 3

EN61000-4-6(CS), Level 3

EN61000-4-8, 100A/m

EN61000-4-12

Shock IEC 60068-2-27
Free Fall IEC 60068-2-32
Vibration IEC 60068-2-6
After-sales service
Warranty 2 years

z3027221237863 0a744cc3ded412e4dd7e7433169dba6a z3027221249025 dfe97fdc25aaa5974860537906be6d96 z3027221253983 49d869c7b37154955f04a7d783aa8499 z3027221260007 22a4d6c8378f667f67d6db20f0168140 z3027221262906 c846e34c25031408cef23dbf797482ea z3027221273194 c77c8b11c657b213e4aeae9dafdf1724 z3027221275688 2aa2bd21513962f7247aa8b599962cab z3027221280960 4ddcbc469902e0208760b7b1dda0d8a7 z3027221286318 bce987fef933c3fe7a4a69e4aeaf0e28 z3027221293883 d5db0f6ca03a16197a74077921650956 z3027221302075 e5b42a515ed25e733c2c8a118d061c64

5 đánh giá cho Bộ chuyển đổi switch quang 12×10/100/1000Base-T(X) ports and 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed mã YT-CS7024-12GF12GT
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi switch quang 12×10/100/1000Base-T(X) ports and 12×1000Base-F(X), SFP socket, Managed mã YT-CS7024-12GF12GT
  1. Trịnh Thị Lan Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

  2. Nguyễn Văn Hùng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với mua hàng ở đây. Sản phẩm chất lượng, giao hàng nhanh, người bán tư vấn rất nhiệt tình.

  3. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tuyệt vời, giống hình ảnh và mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ càng.

  4. Ngô Thị Hà My Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Mua sắm ở đây là trải nghiệm tuyệt vời, sản phẩm đúng như quảng cáo, giao hàng nhanh.

  5. Phạm Hải Long Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166