Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 20km mã YT-8112SB-20A

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

500,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 20km mã YT-8112SB-20A

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8112SB-20A là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 20Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8112SB-20A có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 2 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8112SB-20A tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8112SB-20A không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 20 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu A tương ứng với bộ phát 1310nm, bộ thu 1550nm )

4.Kết nối cổng mạng: 2 cổng RJ45

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1310nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1550nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2125555212938 46b4c4aa0236bbab243bd30978340490 z2125555212937 baeb1f2651d623a3632455127a863371 z2125555218567 a5a3b8da17b7a62140b84ffd004f1fcb z2125555209069 417a2c1501e871ddbc8e1ce1e8e8dbbe z2125555221774 d488c915ee2ee0738e87fc43d2cec271 z2125555225994 c3cde1c1529c88dd995d58b689b7964e z2125555208796 d0973f1d3e570c1d62c0a082e94cd64c z2125555207546 265fd4b51e2220804193a971ee2f146a z2125555202047 184f3e15f40bded4785639be46ed0316

4 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 20km mã YT-8112SB-20A
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 2 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 20km mã YT-8112SB-20A
  1. Hồ Ngọc Bảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đến nhanh hơn mong đợi, chất lượng rất tốt. Người bán hỗ trợ tốt, sẽ ủng hộ tiếp.

  2. Bùi Ngọc Quỳnh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Đóng gói cẩn thận

  3. Đặng Ngọc Tân Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  4. Trần Minh Châu Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166