Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 80km mã YT-8110SB-11-80A

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

820,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 80km mã YT-8110SB-11-80A

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110SB-11-80A là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 80Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-80A có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang ( loại 1 sợi quang) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-80A tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SB-11-80A không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 80 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu A tương ứng với bộ phát 1310nm, bộ thu 1550nm )

4.Kết nối cổng mạng: RJ45

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1310nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1550nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2127337625528 4fa88753ba5e42f991b6c14f582d27f9 z2127337625527 a7e937ab7ecf456cde2b2f59bab62689 z2127337625526 2cd022f240624179a656fe12fd76a587 z2127337623831 cab5fc3f299407424c65d1b17b6a1893 z2127337622837 9421c6c13a2a5e20d3f19d5e23711b47 z2127337619934 be6404f1f3733b3950f6ef05c832574e z2127337615018 443b098fc400d7c0c1934493df09a5f8 z2127337611237 c5d8b64a4f800a4875e7de722013f0f1 z2127337610156 385fd41d0d2ec3e7c8f7daa3c4167578

1 đánh giá cho Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 80km mã YT-8110SB-11-80A
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 80km mã YT-8110SB-11-80A
  1. Vũ Minh Quang Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả, chất lượng tốt. Giao hàng nhanh chóng, người bán nhiệt tình.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166