Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 80km mã YT-8110GSB-11-80A-AS

Converter quang điện phân phối thương hiệu WINTOP

Hàng chính hãng bảo hành 12 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

1,000,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 80km mã YT-8110GSB-11-80A-AS

Giới thiệu sản phẩm

MODEL YT-8110GSB-11-80A-AS là bộ chuyển đổi quang sang Gigabit Ethernet (10/100/1000Mbps). Cung cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 80Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-80A-AS có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang ( loại 1 sợi quang) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110GSB-11-80A-AS tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110GSB-11-80A-AS không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

  1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet
  2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 80 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu A tương ứng với bộ phát 1490nm, bộ thu 1550nm )

4.Kết nối cổng mạng:1 cổng RJ45 (10/100/1000Mbps)

  1. Cổng quang kết nối: SC
  2. Bước sóng

– Bước sóng phát Tx: 1490nm WDM Bidi

– Bước sóng thu Rx: 1550nm WDM Bidi

– Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ ‘trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang’.

– Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

  1. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

  1. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M/1000M

12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm

13. Sử dụng nguồn 5V DC

14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

z2135751288350 33b3c068e57d19665fb6e14ccd3c37bc z2135751288353 469c48b9908ea68532bd3e3be05ea928 z2135751292499 c76a47bb32fb51c8d1557d27a705ff67 z2135751293285 40e2125deb6f9359d683096071dfd6ef z2135751294007 fa293e4b512cb66662170ada19e9ea10 z2135751294944 954756e90c43db12f1c5ba5e6e53541b z2135751295539 e576da87710b1edf36529017eee13e10 z2135751283671 a7c308ce1668fa4be5e8b1c8f9ea1008 z2135751290446 eceae579af0ad6468c09bb54109a383e z2135751282617 aca708e0cd173a965401ac2971d467e4

Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 80km mã YT-8110GSB-11-80A-AS
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000 Gigabit Ethernet , 1 sợi quang chuẩn A 80km mã YT-8110GSB-11-80A-AS

Chưa có đánh giá nào.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166