Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/APC ra SC/UPC hiệu TCNET

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/APC ra SC/UPC hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất bộ chia quang Mini, Bộ chia quang Catssette ABS 2.0 – 3.0, Bộ chia quang Box , Bộ chia Gắn Rack … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/APC ra SC/UPC hiệu TCNET

Bộ chia quang hay ghép quang được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sãn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser
Tính năng và lợi ích : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/APC ra SC/UPC hiệu TCNET

1. Suy hao dư thấp

2. Độ định hướng cao.

3. Kích thước nhỏ gọn.

4. Ổn định với các điều kiện môi trường – Độ chính xác cao.

5. Có thể lựa chọn Single-Mode hoặc Multi-Mode

6. Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

7. Vào 1 core ra 8 core chuẩn SC/APC mini , singlemode

Ứng dụng : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/APC ra SC/UPC hiệu TCNET

1. Phương tiện truyền thông quang.

2. Hệ thống truyền hình quang.

3. Hệ thống CATV.

4. Bộ cảm biến quang.

5. Bộ khuyếch đại quang.

6. Bộ điều phối quang.

7. Test cáp quang

z2960103910865 5efd10f9f22684c3e3c0e6ea3edf7e0d z2960103918578 720c50e581b51ecdf40e7d364be0b0fe z2960103928653 1a955d75ec63744e247c7bc6bc7c5115 z2960103931288 87efb125d6b41a43956089a8f96d3e2d z2960103941406 a1c756a4d89ee68fb29f413767bb0a55 z2960103944057 b2e573bf23a02beebd4032cd50416b84

5 đánh giá cho Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/APC ra SC/UPC hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×8 SC/APC ra SC/UPC hiệu TCNET
  1. Lưu Thị Minh Tâm Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng cao, giá cả hợp lý. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận.

  2. Lê Thị Hương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm tốt và giống mô tả. Giao hàng nhanh, đóng gói kỹ, dịch vụ khách hàng xuất sắc.

  3. Lưu Thị Thanh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm đúng như mô tả của shop, đóng gói chắc chắn, thời gian vận chuyển nhanh

  4. Vũ Đức Minh Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Giao hàng siêu tốc, sản phẩm chất lượng như quảng cáo. Bao bì đẹp và bảo vệ sản phẩm tốt.

  5. Lý Minh Đức Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Sản phẩm chất lượng tốt, đáp ứng kỳ vọng. Dịch vụ giao hàng nhanh chóng, người bán thân thiện.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166