Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/APC Duplex hiệu TCNET

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa sản xuất thương hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 24 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

(Chưa bao gồm VAT)

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/APC Duplex hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất bộ chia quang Mini, Bộ chia quang Catssette ABS 2.0 – 3.0, Bộ chia quang Box , Bộ chia Gắn Rack … tại Việt Nam

Giới Thiệu : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/APC Duplex hiệu TCNET

Bộ chia quang hay ghép quang được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sãn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser
Tính năng và lợi ích : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/APC Duplex hiệu TCNET

1. Suy hao dư thấp

2. Độ định hướng cao.

3. Kích thước nhỏ gọn.

4. Ổn định với các điều kiện môi trường – Độ chính xác cao.

5. Có thể lựa chọn Single-Mode hoặc Multi-Mode

6. Các đầu nối đa dạng như SC, ST, FC, LC…

7. Vào 1 core ra 4 core chuẩn SC/APC mini , singlemode

Ứng dụng : Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/APC Duplex hiệu TCNET

1. Phương tiện truyền thông quang.

2. Hệ thống truyền hình quang.

3. Hệ thống CATV.

4. Bộ cảm biến quang.

5. Bộ khuyếch đại quang.

6. Bộ điều phối quang.

7. Test cáp quang

z2960125241563 f6f7653d2b9b3cfab50f32bc26aa11f8 z2960125247382 b33ccee9459390607e5ff62d3740ec81 z2960125250507 a934a9dcea8ed2799ae60b651d9adfae z2960125258325 d02c1c945f6c0aae4cc31d73b50de868 z2960125260498 3953ae4dd14404e80b92c3d279ba9a50 z2960125272883 ba0e45ad6dc5f5ad4abecc36b8423c85

2 đánh giá cho Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/APC Duplex hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Bộ chia quang Splitter Box hộp nhựa 1×4 SC/UPC ra LC/APC Duplex hiệu TCNET
  1. Đinh Thị Mai Phương Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Chờ dùng thử sẽ có đánh giá.

  2. Hồ Ngọc Bảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Rất hài lòng với cả sản phẩm và dịch vụ. Giao hàng nhanh, đóng gói cẩn thận, người bán tư vấn tốt.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166