Adapter LC/UPC – LC/UPC Duplex Singlemode hiệu TCNET

Sản xuất Adapter quang hiệu TCNET

Hàng chính hãng bảo hành 06 tháng

Tem bảo hành tại công ty chính thức của TCNET

Giao hàng trong ngày nội thành Thành Phố Hồ Chí Minh.

5,000 

(Chưa bao gồm VAT)

còn 5000 hàng

Mua ngay Đặt hàng nhanh

Với khả năng vận chuyển trên toàn quốc và giao hàng trong ngày tại HCM, chúng tôi cam kết đem đến sự thuận tiện và tin cậy cho bạn. Đặc biệt, chúng tôi cung cấp dịch vụ giao hàng đến các nước lân cận như Cam, Lào và nhiều quốc gia khác. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để trải nghiệm sự chuyên nghiệp và nhanh chóng từ dịch vụ của chúng tôi!

Adapter LC/UPC – LC/UPC Duplex Singlemode hiệu TCNET

Sản xuất và phân phối bởi Công Ty TNHH Công Nghệ Mạng Thành Công ( TCNET )

www.mangthanhcong.vn – www.wintoptec.vn

Sản xuất adapter quang , yêu cầu đầu quang các chuẩn Singlemode, Multimode OM2 OM3 OM4 … tại Việt Nam

Giới thiệu sản phẩm :

Đầu nối quang (Adapter) Adapter LC/UPC – LC/UPC Duplex Singlemode hiệu TCNET là sản phẩm dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp ODF. Đầu nối quang LC/UPC – LC/UPC ( đầu vuông nhỏ ) Singlemode được thiết kế dạng khớp nối, sử dụng chất liệu đá zirconia, có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex.

Đầu adapter LC/UPC – LC/UPC có thể được sử dụng với hộp đấu ODF , mặt nạ Adapter, Patchpanel , đóng mối nối, v.v. Chúng được lắp ráp trong các tấm mặt nạ trong ODF và cho phép kết nối bằng dây nối quang. Đối với mọi loại đầu nối đều có loại đầu nối tương đương. Đầu adapter LC/UPC – LC/UPC bộ điều hợp chế độ đơn có ống bọc zirconia. thực hiện kết nối các đầu nối cáp quang adapter LC/UPC – LC/UPC trong các tuyến cáp quang. Nó chỉ tạo ra một chút tổn thất để thực hiện đường dẫn quang thông suốt. Đầu adapter LC/UPC – LC/UPC làm cho việc lắp ghép chính xác hai mặt đầu, có thể làm cho năng lượng ánh sáng từ sợi quang

Đặc điểm nổi bật:

  • Phù hợp với các tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT and JIS
  • Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao
  • Suy hao tiếp xúc thấp
  • Suy hao phản hồi cao
  • Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp

Chất liệu:

  • Ống bao ngoài làm từ đá zirconia
  • Vỏ làm sắt chất lượng cao.

lc upc duplex adapter with flange 1 1030x687 1 lc upc duplex adapter with flange 2 1030x687 1 lc upc duplex adapter with flange 3 1030x687 1 lc upc duplex adapter with flange 4 1030x687 1 lc upc sm dx adapter flangeless 1 1030x671 1 lc upc sm dx adapter flangeless 2 1030x683 1 lc upc sm dx adapter flangeless 5 1030x687 1 z2467321593301 4c44e1727fb1cbfc757bed8fa82205ee z2467321598005 94ba83c7fd197fac19f660862c93f831 z2467321599143 d572e89a5af017167b0e93fc6fd39750 z2467321608439 13823acc75f5699dae5008a7874a4b5b z2467321618476 72555619ce01f79a45000050942ea64f z2467321618477 134bab4ff1b3cedc81ad4c3841ac89d4 z2467321622281 ca51b1d392021b72779fbaa8d498e403 lcdouplex scshort flange type adapter lc mm dx adapter flangeless 4 1030x687 1

3 đánh giá cho Adapter LC/UPC – LC/UPC Duplex Singlemode hiệu TCNET
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Adapter LC/UPC – LC/UPC Duplex Singlemode hiệu TCNET
  1. Đặng Thị Thảo Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Người bán tư vẫn nhiệt tình. Nhanh thật sự

  2. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Hài lòng với sản phẩm, giao hàng nhanh, người bán rất nhiệt tình và hữu ích.

  3. Phan Đức Thắng Đã mua tại mangthanhcong.vn

    Chờ dùng thử sẽ có đánh giá.

Hỏi đáp

Không có bình luận nào

0914453166