Hỗ trợ khách hàng 24/7: Tel: (028)6285.0999/0935.246.479     Fax: (028)6285.1999
  •  

Tủ ODF Tập Trung Outdoor
Tủ CPS - ODF Outdoor 288/288 FO SC/PCView
Tủ CPS - ODF Outdoor 288/288 FO SC/PC
 12:18 ngày 01/12/2015   |   1421 lượt xem.
 
Thương hiệu: TCN
Trạng thái: Còn hàng
Giá bán: Call me


 

I. Hình nh:


TCPS - ODF OUTDOOR 288/288 FO SC/PC

II. Thông skthut:

 

Stt

N CHỈ TIÊU/ ĐƠN VỊ ĐO

CHTIÊU KTHUẬT

I.

Vỏ t

 

1

 

Vt liu chế to vt

- Nhựa composite gia cưng sợi thy tinh

SMC/BMC

 

2

Khóa t

 

- Khóa 3 tiếp đim tiếp xúc tích hơp có

tay cm.

- Chuyên dùng, kết cấu chc chn

- Thiết kế ở mt trưc của nh

3

ng mcủa t

Mmt trưc

 

4

Độ kín nưc theo EN 60529 (bơm nưc góc 600)

 

Không rò nưc vào t

 

5

 

Thiết kế

- Thiết kế lp đt trên hè phhoc treo

trên cột

 

6

Kích thưc (mm):

Khi lp đt trên hè ph: Cao x Rng x Sâu

Khi lp đt treo trên ct: Cao x Rng x Sâu

 

1314 x 500 x 340

990 x 500 x 340

II.

Cấu trúc bên trong t

1

Thanh pad chính để gắn các khối khay

 

1.1

 

Vt liu

- Đưc làm bng Inox chng g, kết cấu

cht chn

 

1.2

 

Thiết kế

- Lp đt trong t, có nhiu rãnh nhtheo

chiu dc và chiu ngan dc theo chiu

dài của thanh

 

1.3

 

Chc năng

- Dùng để gn c khi khay chính vào

trong tvà c khi chứa splitter khi có

nhu cu sử dụng

2

Khối khay chính

2.1

Vt liu

- Đưc làm bng st sơn tĩnh đin

 

2.2

 

Thiết kế

- Thiết kế theo dng mudule, phkin

đưc sp xếp theo mudule để có cấu hình

linh hot

- Module cha c mi hàn quang thiết

kế theo dng xoay ra-vào theo hơng cửa

m

- Đm bo tính năng Plug-in: Khi mrng thêm hoc rút ra c mudule chứa khay hàn quang thao tác dễ dàng  mà không làm nh hưng đến c khay đang hot đng cũng như c kết ni của thiết bị


 


 

2.3

 

Chc năng

- Thiết kế theo dng mudule xoay ra –

vào nên khi thi công, lp đt tin li và

dễ dàng

- Có khong trng và đai cố đnh để chứa

và gicố đnh phn thừa của p vào và dây ni

- c khay cha mi hàn quang có th

xếp chng lên nhau trong cùng mt

mudule

- Dung lưng cho mt mudule cha mi

hàn là 24 mi hàn quang

- Panel gn c đu adapter trong mudule

ti đa là 24 đu adapter cho mt mudule.

- Trên mi mudule có dáng nhãn để dễ

qun lý và thi công lp đt.

 

3

 

Dây ni quang

- Loi dây ni: Dây ni loi FC/PC,

SC/PC, LC/PC... tùy theo yêu cu của ngưi sử dng, đưc bo vbi nút nhựa chng bi bn bám vào đu adapter.

- Dây ni 1,5m SC/APC

- Chiu dài mi sợi dây ni là: 1,5 m

- Đưng kính mi sợi: θ = 0.9mm

- Mức suy hao ghép ni nm trong di:

0,25dB ÷ 0,5dB (Đo kim theo tiêu

chun IEC 61300-3-3)

- Dây ni quang đơn mode, tuân ththeo

tiêu chun ITU G.652D.

 

4

Panel chứa đu adapter

 

- Đưc làm bng st sơn tĩnh đin

- Dung lưng tối đa trong mi panel là 24

đu adapter SC/PC …

- Trên panel có đánh số thttừ 1 ÷ 24

để phân bit

 

5

 

Đu Adapter

- c đu adapter gn trong tủ gn đưc

nhiu loi như : SC/PC...

- Sln đu ni: ≥ 500 ln

- Mức suy hao ghép ni nm trong di:

0,25dB ÷ 0,5dB (Đo kim theo tiêu


 

chun IEC 61300-3-3)

- c đu adapter đưc bo vbi các

nút bo vệ, đm bo không bị bi bn

xâm nhp vào.

 

6

Khay chứa mối hàn quang

- Khay quang bên trong Khi đưc làm

bng nhựa PVC bán kính ung cong nhỏ nht ti thiu ≥ 38mm đm bo bán kính ung cong cho phép, trong khay có c lưc ging co nhit bo vmi hàn và có np đy kính bo v.

- Mi khay chứa mi hàn quang chứa ti

đa 12 mi hàn/khay

- Khay chứa mi hàn có ththáo ri dễ

dàng đthực hin c thao tác khi hàn bên ngoài

- Slưng c khay cha mi hàn trong

1 khi khay ti đa 2 khay.

 

7

 

ng co nhit

- Ống co nhit  bo vmi hàn bên trong

khay có chiu dài 40 ÷ 60 mm kèm theo

để bo vmi hàn

- Gm 1 lõi inox và 2 lp ng polyme co

nhit bên ngoài. Khi ra nhit mi ni slàm kín khít 2 đu và bo vmi ni kín khí. Lõi inox làm bn cho mi ni.

8

Khối đấu chéo

8.1

Vt liu

- Đưc làm bng st sơn tĩnh đin

 

8.2

 

Chc năng

- Có tác dụng qun lý phn thừa của dây

nhy

- n kính ung cong của khi đu chéo

≥ 60mm đm bo bán kính ung cong

của si không làm tăng suy hao

 

8.3

Đi dây

- Có 2 ru lô qun dự trữ dây nhy quang

khi cn đu chéo giữa c khi khay

chính.

- Hai bên hông tcó c thanh ray để cđnh phn dây nhy đưc chc chn

- Dây nhy đi từ khi khay chính xung

khi đu chéo và nc li đưc đi bên

hông tủ ở phía bên phi và đưc buc li

bi bhãm p phia bên hông

 

9

Rm chia cáp Vào/Ra

9.1

Chc năng

- Toc móc néo để cố đnh chc chn

cho p vào/ra, c dây nhy đưc qun lý có hthng mang tính khoa hc và thm mcao

 

9.2

 

Cố đnh p, ng lng

 

- Đưc lp hai bên hông phn đáy ca t


 

để cố đnh p vào và ng lng

- Dùng c đĩa có c néo buc để c

đnh p và ng lng bng lc buc

- Thanh néo p có c rãnh để đi p

vào/ ra và c ng lng

- Thanh néo p đưc liên kết vi khi

khay bng c thanh ray buc p

- Có c ng nhựa mm bo vsi quang

khi đưc tuốt ra khi p

 

9.3

 

Đi p

- p và ng lng trong Khi phi đưc

ép sát vào cnh của hông tủ giúp cho vic

truy cp vào khi khay đưc dễ dàng.

- Có c rm chia để gic ng lng

- Sử dụng c bhãm để hãm p và ng

lng theo chiu dc của t

 

10

Đế của t

 

- Phn đế của tđưc khoan và lp các cng cáp vào và ra bng nhựa mềm để m kín cáp tic cổng p vào/ra

- Scng p vào/ ra: ≥ 04 cng

11

Nhit đ làm việc:

00C ÷ 850C

12

Đm

≤ 95% (+400C)

13

Có đim nối đt bng đồng cho c thành phn kim loi củap vào/ra


    Sản phẩm cùng loại