Hỗ trợ khách hàng 24/7: Tel: (028)6285.0999/0935.246.479     Fax: (028)6285.1999
  •  

Module quang 100/155Mbps
Module quang SFP Single-Mode 155M TX1310/RX1550 ( 1 sợi quang LC ) mã YTPS-E35-20LView
Module quang SFP Single-Mode 155M TX1310/RX1550 ( 1 sợi quang LC ) mã YTPS-E35-20L
 04:53 ngày 13/01/2016   |   786 lượt xem.
 
Thương hiệu: WINTOP
Trạng thái: Còn hàng
Giá bán: Call me
Giới thiệu sản phẩm

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G các chủng loại tốc độ 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G với khoảng cách truyền lên tới 120Km (Single mode, tùy chủng loại). Nó hỗ trợ chạy 1 hoặc 2 sợi quang đối với cáp single mode, 2 sợi quang đối với cáp quang multi mode

Module quang SFP Transceiver (Mini-GBIC, 2 Sợi quang) – 155M, 622M, 1.25G, 2.5G, 4.25G  tương thích hoàn toàn với các loại switch trên thị trường như CISCO, HP, Alcatel, Juniper,…

Đặc điểm

Module quang WINTOP YTPS-E35-20L

1.  155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC

2. Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km LC

3. Cổng kết nối quang: LC

4. Bước sóng quang: TX: 1310nm ; RX :1550 nm

5. Loại tín hiệu: Single-Mode

6. Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps Single fiber SFP

7. Nhiệt độ hoạt động: 0 - 70°C

8. Nguồn điện: 3.3V

5. Giao diện kết nối quang Single Fiber LC

6. Hỗ trợ Hot Pluggable

7. Nhiệt độ hoạt động của module quang 

Chuẩn: 0~+70°C

Công nghiệp:-40~+85 °C

8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP

9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

Ứng dụng:

1. Các Router và Switches ATM

2. Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch

3. Các ứng dụng Fast Ethernet

Chứng nhận:


Tham khảo :
*** Lưu Ý :  SM : Single - Mode
                      MM: Multi - Mode
                      Dual Fiber : 2 sợi quang 
                      Single Fiber : 1 sợi quang
                     

Tốc Độ

MODEL

THÔNG SỐ SẢN PHẨM

HÃNG

 155Mbps

Dual Fiber SFP

( 2 sợi quang )

YTPD-E39-02L

155M SFP MM 1310nm FP 2km LC

WINTOP

YTPD-E39-20L

155M SFP SM 1310nm FP 20km LC

WINTOP

YTPD-E39-40L

155M SFP SM 1310nm  FP 40km LC

WINTOP

YTPD-E59-60L

155M SFP SM 1550nm DFB 60km LC

WINTOP

YTPD-E59-80L

155M SFP SM 1550nm DFB 80km LC

WINTOP

 

1.25Gbps Dual Fiber SFP

( 2 sợi quang ) 

YTPD-G88-05L

1.25G SFP MM 850nm VCSEL 550m LC

WINTOP

YTPD-G39-05L

1.25G SFP MM 1310nm FP 550m LC

WINTOP

YTPD-G39-20L

1.25G SFP SM 1310nm FP 20KM LC

WINTOP

YTPD-G39-20LD

1.25G SFP SM 1310nm FP 20KM LC with DDM

WINTOP

YTPD-G39-40L

1.25G SFP SM 1310nm FP 40KM LC

WINTOP

YTPD-G59-60L

1.25G SFP SM 1550nm DFB 60KM LC

WINTOP

YTPD-G59-80L

1.25G SFP SM 1550nm DFB 80KM LC

WINTOP

YTPD-G59-120L

1.25G SFP SM 1550nm DFB 120KM LC

WINTOP

155Mbps Single Fiber(WDM) SFP

 ( 1 sợi quang)

YTPS-E35-20L

155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC

WINTOP

YTPS-E53-20L

155M SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 FP 20KM LC

WINTOP

YTPS-E35-40L

155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 40KM LC

WINTOP

YTPS-E53-40L

155M SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 FP 40KM LC

WINTOP

1.25Gbps Single Fiber(WDM)

SFP LC

( 1 sợi quang)

 

 

YTPS-G35-03L

1.25G SFP WDM Tx1310/Rx1550 FP 3KM LC

WINTOP

YTPS-G53-03L

1.25G SFP WDM Tx1550/Rx1310 FP 3KM LC

WINTOP

YTPS-G35-20L

1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM LC

WINTOP

YTPS-G53-20L

1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 DFB 20KM LC

WINTOP

YTPS-G34-20L

1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1490 FP 20KM LC

WINTOP

YTPS-G43-20L

1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1310 DFB 20KM LC

WINTOP

YTPS-G35-40L

1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 40KM LC

WINTOP

YTPS-G53-40L

1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 DFB 40KM LC

WINTOP

YTPS-G45-80L

1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 DFB 80KM LC

WINTOP

YTPS-G54-80L

1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1490 DFB 80KM LC

WINTOP

YTPS-G45-120L

1.25G SFP SM WDM Tx1490/Rx1550 DFB 120KM LC

WINTOP

YTPS-G54-120L

1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1490 DFB 120KM LC

WINTOP

155Mbps

single fiber(WDM) SFP SC

( 1 sợi quang )

YTPS-E35-20S

155M SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM SC

WINTOP

YTPS-E53-20S

155M SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 FP 20KM SC

WINTOP

1.25Gbps single fiber(WDM)

SFP SC

( 1 sợi quang )

YTPS-G35-03S

1.25G SFP WDM Tx1310/Rx1550 FP 3KM SC

WINTOP

YTPS-G53-03S

1.25G SFP WDM Tx1550/Rx1310 FP 3KM SC

WINTOP

YTPS-G35-20S

1.25G SFP SM WDM Tx1310/Rx1550 FP 20KM SC

WINTOP

YTPS-G53-20S

1.25G SFP SM WDM Tx1550/Rx1310 DFB 20KM SC

WINTOP

1.25Gbps Dual Fiber CWDM SFP  

( 2 sợi quang)

YTPD-G527~45-80L

1.25G CWDM SFP SM 1270~1450nm DFB 80km LC

WINTOP

YTPD-G547~61-80L

1.25G CWDM SFP SM 1470~1610nm DFB 80km LC

WINTOP

10G SFP+

 

 

YT-SFP+-SR

10G SFP+ MMF,220Meter 850nm LC with DDM

WINTOP

YT-SFP+-LR

10G SFP+ SMF,10km 1310nm LC  with DDM

WINTOP

YT-SFP+-ER

10G SFP+ SMF,40km 1550nm LC  with DDM

WINTOP

10G XFP

YT-XFP-SR

10G XFP MMF,220Meter 850nm LC with DDM

WINTOP

YT-XFP-LR

10G XFP SMF,10km 1310nm LC  with DDM

WINTOP

1.25Gbps to RJ45

(Cable RJ45)

YT-SFP-T

10/100/1000M SFT-T copper 100m

WINTOP


    Sản phẩm cùng loại